Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bendera ndani ya magari-kulikoni hazionekani?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Technician, Sep 28, 2010.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kuangalia magari kama 100 yakipita hakuna hata moja lililoweka bendera ya ccm kipindi hiki cha uchaguzi kama ilivyokuwa kawaida kwa miaka mingine,kulikoni jamani,hata watu wa ccm hawakupewa hizo bendera jamani.
     
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawataki; nikiwaona naona kinyaa sijui wamegundua wanachukiwa na kuogopa kuitwa mafisadi
     
  3. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inahitaji moyo mgumu kuipepea hiyo bendera
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hata wao hawana roho ya chuma.

    Ni aibu kuweka wheel-cover yenye ujumbe: Maisha Bora kwa Kila Mtanzania wakati wananchi kwa asilimia zaidi ya 70 ni masikini wasiojua kesho watakula nini?

    Breaking News: Jamaa kaahidi barabara za lami Shinyanga.
     
Loading...