Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera kwenye Meli: Tanzania imevunja sheria ipi ya kimataifa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by wimbi la mbele, Jul 1, 2012.

  1. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hili swali kila GREAT THINKER wa Jamii forum analikimbia au analikwepa sasa mimi nauliza

    sasa nauliza tena ni kipengele kipi cha sheria ya kimataifa ambacho serikali ya Tanzania imekivunja? Je Umoja wa Mataifa wanasemaje kuhusu hicho kipengele ambacho serikali ya Tanzania imevunja kwa meli ya Iran kuweka bendera ya Tanzania?

    Je hiyo meli kama iko registered Tanzania kuna ubaya gani?

    leteni majina na vipengele vya sheria ambavyo Tanzania imevunja
     
  2. z

    zanzibar huru Senior Member

    #2
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hutopata majibu kwa sababu hakuna sheria iliyovunjwa

    habari ndio hiyo
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Muulize Obama ndiyo ana jibu la swali lako.
     
  4. z

    zanzibar huru Senior Member

    #4
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sidhani hata kama Jaluo analo jibu

    wana JF wanaolalamika inawezekana wanayo majibu
     
  5. V

    Vome Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  6. z

    zanzibar huru Senior Member

    #6
    Jul 1, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bas kama ndio hivyo namshauri bwana Membe alale usingizi mnono tuuuu

    hakuna sheria iliyovunjwa ya kimataifa

    hilo ndio jibu

    GREAT THINKERS wamekuwa kama vile NON THINKERS
     
  7. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #7
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kama Iran wanaweza kutulinda tukianza kushambuliwa na US mi naona sawa tu!! Lakini kwa vile viongozi wetu wanakimbia kimbia kwenda US mara UK kuomba misaada, hiyo tabia ya kupeperusha bendera lazima tuiache vinginevyo tukubali kufunga mikanda ya kiuchumi kama walivyo Zimbabwe!
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nadhani haya maswali yanapaswa kuhojiwa Congress kwa njia ya barua.
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,048
    Trophy Points: 280
    imevunja sheria ya KUOMBAOMBA... Inayosema
    "TAJIRI ATAMTAWALA MASIKINI" na "KINACHOMUUA MASIKINI NI UMASIKINI WAKE MWENYEWE" from the book of PROVERBS THE BIBLE
     
  10. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Naamini kuwa Mh. Kikwete atalikubali ombi la Berman kwa vile Marekani nimfadhili wetu mkuu.
    Sasa tumsubiri nCameron na/au Umoja wa Ulaya waje na amri yao rasmi ya kuiwekea vikwazo rasmi Tanzania ikiwa itakataa kuruhusu ndoa za mashoga. Na kwa vile tunatembeza bakuli kwao, tutakubali tu.
     
  11. K

    Kifuna JF-Expert Member

    #11
    Jul 1, 2012
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 424
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sikiliza!! ni namna ya kumkataza jamaa kwenda kwao kila kukicha kupiga picha na akina nanihii! Tukisema Dhaifu mnatutoa nje ya Mjengo ! haya sasa wamesema wenye uwezo, Kama na sisi ni vidume tumfukuze barozi wao!
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,504
    Trophy Points: 280
    mimi sijui sheria za kimataifa zinasemaje lakini ukweli ni kwamba hatuna kifua cha kutunishiana na USA, ebu chukulia mfano mdogo, uchumi wetu ni mdogo ukilinganisha na ilivyokuwa zimbabwe kabla ya kuwekewa sanction lakini aftet sanctions nyote mnajua hali ilivyokuwa. Kama vitu hapa tz vinapanda na pesa yetu inashuka thamani kila kukicha hapo kumbuka hatuna sanctions, je wakituwekea sanctions itakuwaje?
    yangu macho ngoja tuone
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    ccm wamekuwa wakipata msaada kutoka magharibi kuendelelea kutawala ,sasa wamelikoroga
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Anayeuliza swali hili ndio walewale waliokimbia shule. Nenda kwanza kajifunze maana ya neno SANCTION ndio uje kuuliza maswali haya ya kitoto.
     
  15. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Nadhani wewe umedatishwa na neno SANCTION na hujaelewa swali na umesema ni elimu yake ya darasa la saba lakini ata wewe unaweza kua umemaliza chuo lakini mtupuuuuuu......OK,,,,,SANCTION is an economic embargo simply VIKWAZO alieuliza kasema ni sheria ipi TZ imevunja kufly TZ flag kwenye meli za IRAN? ulipaswa ujibu na sio vinginevyo kwa kukusaidia matola ni kua TZ haijavunja sheria yeyote ya kimataifa kwani SANCTION hiyo sio ya UN but ni unilateral sanction ya US/UE and not INITED NATION ambazo we are compelled by laws to follow....Unilateral sanction ata TZ inaweza kuiwekea KENYA lakini haiwezi kuilazimisha UGANDA kuimplement kwani siyo vikwazo vya kimataifa bali ni vya nchi kwa nchi...Sema matola ukiona US amesema basi akili yako ndo inagota na unadhani misaada ya US/UE ndo kila kitu kwetu bila kujua kua imetufikisha apa tulipo uku madini,gas vikienda kwa mrejesho hafifu,....Unilateral sanction ni kama zile mlizoambiwa km hamtakubali ushoga tutawanyima misaada yetu so upo tiyari kwa SANCTION hiyo?
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    hivi omba omba kama Matonya anaweza kubishana na anayemuzewesha!!....
     
  17. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #17
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sheria ipi imevinjwa?
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hakuna endeleeni
     
Loading...