Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendera gani kati ya hizi inakuvutia zaidi?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rejao, Jun 24, 2011.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bendera zetu!

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    bendera ya CHAUSTA..chama cha ustawi
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hiyo ya kijani tupu inanivutia sana! Muda wote natamani kuitizama
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Bendera ni kitambaa tu.
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ni kitambaa tu, lakini ni symbolic representation ya kitu fulani!!
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Bendera ya Chadema inahitaji mabadiliko rangi hawajazipangilia vizuri
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Nadhani kuna haja ya kuwa na sheria ya nchi inyoasimamia rangi za bendera za vyama vya siasa ili zifanane na zile za bendera ya Taifa ila kila chama kiwe na design yake.
     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    ya n.r.a imekaaa kama ya taifa moja la kigaidi
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahahahah...bujibuji hapo umeua!!
     
  10. T

    Technology JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tread zingine bwana!
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata bendera nazo zinaleta ushindani. Hivi wekundu kwenye bendera kwa moja ya vyama vyetu hapa Tanzania inamaanisha nini vile?
     
  12. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hii bendera ya kijani kila nikiiona nahisi kichefuchefu na kutaka kutapika
     
  13. f

    fikiriakwanza Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wekundu kwenye bendera inamaanisha kuwa taifa hilo lilijipatia uhuru wake kwa njia ya kumwaga damu.Kwenye hizi bendera yenye rangi nyekundu inaashiria kuwa tz tulipata uhuru kwa kupigana i.e vita ya majimaji,etc.
     
  14. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hiyo ya pili kushoto inatisha. Ndo ya chama cha Dovutwa nini?
     
  15. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    maandamano na mabomu tumezoea...
     
Loading...