Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bendela ya chadema ipepee nusu mlingoti....heshima kwa wahanga......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Jan 6, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ....poleni watu wa Arusha na Watanzania kwa ujumla...ninachoshangaa mbona hawa police mateso yetu ndo yao?inakuaje tunaanza kuuana ndugu kwa tofauti ya mavazi tu?...sijui kwenye mazishi kama hawa police wetu watakuja.
    Elimu inahitajika kwa hawa police.police na police jamii kwenye maswala ya ulinzi shirikishi sijui ka watakaa pamoja usiku kwenye lindo huko Arusha...
     
  2. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    polisi wana machungu ya kupata division four ndiyo maana wanahasira na raia:hat:
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kushika silaha bila matumizi ya busara ni kuleta majanga
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwanza napenda kuchukua nafasi hii kuwasalimu wana jf wote hii ni post yangu ya kwanza
    na nawapa pole wnaharakati wote huko arusha kwa janga kuu lililo wapata. ila wanaharakati wote tusikate tamaa huo ni mwanzo tu
    tunawasubiri chadema mikoa mingine.
    nakuunga mkono mtoa post chadema iweke nusu mlingoti.hivi jamani hawa police walikuwa wanafikiria nini jamani:director:
     
Loading...