Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benard Membe: Tanzania hatuungi mkono Kenya kuwavamia Al-shabaab

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Nov 3, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Benard Membe amesema haungi mkono kenye kuivamia Somalia kwa kile wanachosema kutafuta magaidi ya al shabaab.anasema hajui malengo ya kenya ni yapi katika kuivamia somalia.mia
     
  2. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    i expected that from him
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Membe ana habari kuwa boss wake - Rais Kikwete alimwambia Rais Kibaki (uso kwa uso) kuwa Tanzania inaunga mkono harakati za Kenya kupambana na al-Shaabab? Unless Membe alikuwa anaongea kwa nafsi kitu ambacho sidhani lakini hii inaonesha ni jinsi gani Tanzania imekuwa nchi isiyosimamia chochote.
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    membe aidha anafaidika na hao ali shabab au ana waogopa, lakini kuwaogopa sio tiba kwani ni kuwapa nafasi ya kujijenga na kuongeza hofu kwa watu
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,004
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Membe unamjua Kikwete? Yeye kasema anaunga mkono uamuzi wa Kenya kuingia Somalia, wewe unampinga big boss. Atakushusha kutoka uwaziri hadi u katibu tarafa
     
  6. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tatizo lake huyo membe ni unafiki na uoga usio kuwa na maana. Kawaida yake kutoa hoja kwa kupima upepo.
     
  7. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo JK huwa hawasiliani na mawaziri wake?
     
  8. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli, na rudia tena kama ni kweli kayasema haya, basi David Cameroon hakukosea kuwapa viongozi wetu shariti la kuutambau ushoga ili kupewa misaada. Kwani alishatambua kuwa tunawakilishwa na viongozi mashoga walioshindwa kujiweka wazi mbele ya jamii inayo pinga ushoga. Hivi huu utaupa jina gani tena? kama si ushoga?
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Salva atatoa tamko la ikulu la paragraph moja.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Ndo maana tunapata misaada ktoka kwa braza cameron.
    Ushoga mtupu!
     
  11. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hivi membe kweli aniweza wizara hiyo? mbona kauli zake ni tata? Somalia sasa hivi inakosa sifa kuwa ni nchi inayotawalika bali ni makazi ya watu ambao hutumia vitisho kuogopesha watu wengine na kwa hiyo kenya wameingia somalia kuwatafuta Alshababu ambao wanatumia fursa ya kutokuwepo kwa serikali yenye nguvu kujitanua na kuwa kero kwa wengine hasa kwa nchi ya Kenya. He is the worst foreign minister this country has had since independence
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Inanikumbusha zamani katika gazeti la Sani kulikuwa na katuni moja ya "Swali Moja Majibu KemKem"... Je Tanzania inaunga mkono Kenya kuingia Somalia kuwasaka Al-Shaabab?
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Eti huyo ndio kilaza wetu anaeandaliwa kuja kuridhi......kiti pale magogoni kwa kilaza mwenzake!!!kazi ipo!!!!
     
  14. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mnakataa mashoga na mabasha je? tunakoenda ni kubaya zaidi. Tuombe Mungu.
     
  15. JS

    JS JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Atafukuzwa kazi shauri yake anapingana na bosi?????
     
  16. M

    Magwero JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Hivi kweli Membe kazungumza hisia zake au tamko la serikali..?
    Kwa nafasi aliyokuwanayo na ukubwa wa tatizo na matatizo ya al.shabab nchini Kenya,nadhani ni kauli ya Serikali..
    Kama kweli n kauli ya Serikali basi wamekosea sana,,kwani kuwa kinyume na uvamizi wa Kenya nchini Somalia ni kusema kuwa tuko nyuma ya alshabab au kwa lugha nyingine alshabab wanaonewa..
    Waswahili walisema ukiona mwenzako kanyolewa basi wewe tia maji,
    kwani matukio ya kigaidi na kujitoa muhanga ya alshabab Kenya haimaanishi kuwa tuko salama bali ni wakati wa kujipanga na kukagua hati za wahamiaji wote wa kisomali kwani ndio chimbuko hasa la alshabab..
    Ninamashaka sana kuwa wako humu nchini petu,,
    Membe acha uwoga..
    Alshabab sio wakuwafurahia..
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Unatoa nazi unaingiza dafu!!
    Kudadeki
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kuanzia kuongea, jinsi anavyotembea, akiongea kwa ishara hadi anavyopepesa kope.....membe amejaa unafiki mkubwa sana.....
     
  19. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kayasema haya? source ni wapi mkuu?
     
  20. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Membe anaonekana ana msimamo.
     
Loading...