Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benard Membe ni nani? Kuna anayemjua zaidi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchaga 25, Jan 10, 2012.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mtu anatajwa kuwa huenda akawa rais 2015 katika kujiaminisha kuwa ni mtu anaye faa hebu tuanze kukusanya maoni kutoka kona zote za nchi kwa wana JF wazalendo.
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,908
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    ni waziri wa mambo ya nje,jina lake jingine ni joka la mdimu.
     
  3. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ulianza na Nyalandu...ushamjua sasa?
    Kesha utataka kumjua nani tuanze kukukusanyia taarifa
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Hauweze wapi huo urais,islaeri wametutukana yeye kakaa kimya hakujibu chochote,huyu si atakua kilaza zaidi ya mkuu wa kaya.

    Huyu ni Waziri wa mambo ya nje na uhusiano wa kimataifa(Minister of foreign affairs and international relations)
     
  5. S

    Sheba JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa sio uhusiano wa kimataifa.
     
  6. S

    Sheba JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhe. Membe ni Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, toka 2007 hadi sasa. Amewahi kuwa Naibu Waziri wa Nishati na Madini na Naibu Waziri wa Mambo ya Ndani. Pia ni Mbunge wa Jimbo la Mtama tokea mwaka 2000 ambako akiwa Mbunge amekuwa Mjumbe wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Mambo ya Nje. Amekuwa Mkuu wa Idara ya Siasa na Ushirikano wa Kimataifa ya CCM na Mjumbe wa Kamati Kuu ya CCM tokea 2007 hadi 2011 Kamati Kuu ilipojiuzulu, na Mjumbe wa NEC tokea 2007 hadi sasa.

    Nje ya siasa, Amefanya kazi katika Ofisi ya Rais hadi alipokwenda kugombea Ubunge mwaka 2000. Amekuwa Afisa Ubalozi katika Ubalozi wa Tanzania Canada kati ya mwaka 1992 hadi 2000. Ana elimu ya Shahada ya Uzamili(Masters) kwenye masuakpla ya Uhusiano wa Kimataifa, International Law and Economics kutoka moja ya vyuo bora nchini Marekani cha John Hopkins University (School of Advance International Studies). Ni Mkristo Mkatoliki na ana Mke mmoja na watoto watatu.
     
  7. N

    Njingo Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla muda wa uchaguzi kuanza yaani.2015 Ajitaidi aweamejenga barabara ya kutoka mtwara paka newala kwa kiwango cha rami kupitia nanyamba. tandahimba. mahuta. newala.kinyume na hapo.yy BENARD.na kina MKUCHIKA.kina GHASIA.sijui NJWAYO.kazi mnayo.kwanza kunaviongozi kusini madictetor.wanapendwa ikulu lakini wananchi hawawataki.hata uyo muindi aliekaa hapo mtwara saizi amewekwa na wazee wanao kwenda kuchukua kanzu na kubazi wakati wa ramadhani tunajua mtwara vijijini ndio usiseme ghasia ghasia tupu
     
  8. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwaka jana amewezesha mashekhe kutoka kata zote za jimbo lake la Mtama kwenda kuhiji Mecca, pia viongozi wa dini ya kikristo kwenda kuhiji Jerusalem
     
  9. K

    Kwameh JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 601
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 80
    Na kama unavyojua, joka la mdimu lenyewe halili ndimu, lakini ukigusa mdimu tu... balaa
     
  10. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kibaraka huyu katumwa.
    OTIS
     
  11. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ni joka la mdimu mnafiki mkubwa anajipendekeza kupata huruma ya waumini wa kiislam kwa kusema kujiunga oic sio tatizo
     
  12. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1,538
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    ........umeiacha kazi moja nafikiri ni kwa makusudi, maalum ulishaanza, wewe malizia tu na ile.
     
  13. String Theorist

    String Theorist JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Maranyingi mtu akisoma USA hua anarudi akiwa controled and monitored with CIA. Ninamashaka na huyu broo... Huenda akawa kwenye plan C ya US kumuweka kama rais wao.

    Hata hivyo, THE ISSUE HERE IS CCM, AND NOT THE MATTER OF CCM PESIDENTIAL CANDIDATE.
     
  14. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni TISS member wa siku nyingi.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Thanx kwa kunifafanualia,je na hapo kwenye kingereza ni sawa au niweke international co-operations?
     
  16. S

    Sheba JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 210
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umepatia, ni international cooperation. Kuna tofauti kati ya maneno hayo mawili.
     
  17. p

    paulk JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni waziri wa mambo ya nje na mbunge wa mtama mkoani Lindi. Amewahi kufanya kazi TISS
     
  18. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Naona kambi ya membe wamejiandaa sana kwa kujifanya kuuliza maswali ili waweze kutoa taarifa za membe. Cv yake bado sana wapambe wake.
     
  19. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Okay, kwa hiyo anafaa kuendelea kuwa mbunge mwaka 2015
     
  20. The Fixer

    The Fixer JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 1,362
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Akiwa TISS yeye ndiye aliyefuatilia ile issue ya Mke wa Mzee Kitine kwenda kutibiwa nje ya nchi kwa Mamilioni ! ni KACHERO mzuri sana lakini ninapata shida sana na utendaji wake katika siasa maana hizi TISS na SIASA haviendani kabisaaa !
     
Loading...