Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Benadeta Kinabo apewa tuzo ya Milioni Moja Mei Mosi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, May 1, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ni yule aliyezuia chadema-moshi kulipia watoto wa shule ada kwa madai kuwa wazazi watakosa uchungu wa elimu kwa watoto wao.

    eti na yeye (kinabo) ni mfanyakazi hodari.
     
  2. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Wizi mtupu !!!!!!!!!!!!!!
     
  3. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Huyu mama namjua ni corrupt tangu akiwa pale arumeru na mpaka akaingia kashafa na kushinda kifisadi akapelekwa Moshi mjini kwa influence ya Ali Hassan Mwinyi. Hana lolote kwani nawajua ma-DED kibao amba wanachapa kazi kama mama Zippora Liana aliyetoka Moshi Vijijini then Monduli na akakosana na Lowassa kwa sababu yeye hapendi ufisadi bali kazi then wakampa Adhabu ya kwenda Mkuranga
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,664
    Trophy Points: 280
    pfuu!!!!
    kama hujui now you know,shule za kata ndio zitatuokoa tu
     
  5. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu mama ni makini sana kikazi na mfuatiliaji wa sheria, anaijua kazi yake kikamilifu, muda simrefu atakuwa RAS.

    Madiwani wa CDM tatizo lao ni cheap popularity pasipo kujali taratibu na sera ya elimu ya nchi inasemaje!
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Waliojiunga JF baada ya CCM kuanzisha komedi ya kujivua gamba:

    Join Date : 11th April 2011
    Posts : 82
    Thanks 0 Thanked 9 Times in 6 Posts
    Rep Power : 21
     
  7. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmhhhh, sijui bwana!
     
  8. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutangulia si kufika, wala kuwahi katika mwaliko siyo kupata kiti cha mbele. Busara haiuzwi dukani!
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    JF: Where we Dare To Talk Openly

    Na wewe ulijiunga baada ya nini?

    Heshimu mawazo/michango ya wenzio mkuu,Umeleta Thread acha members waichangie,na si kila mchango lazima ulenge unachokitaka wewe....

    Haya mambo ya kuanza kuangalia mchangiaji kajiunga lini hayaijengi JF hata kidogo
     
  10. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahisi harufu ya jani fulani hapa na ugoro.
     
  11. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lilombe unafanya kazi ya bwana wako vizuri. Nijuavyo mimi hakuna kiumbe anayeweza kumshinda bata kwa kuhara. Hata hoja hii inanipa sababu kubwa ya kukupa pongezi kwa kuweza kufanya vizuri sana anachokifanya bata.
    Hata hivyo ni vema wenye busara ya kujadili mambo ya kitaifa kwa uzalendo wao waendelee n issues.Tuachane na wajadilifu wanaojadilia TUMBO.
    Kwa wasiomjua Bernadeta Kinabo basi basi niwaambie yule bibi ni hatari kuliko Anna Makinda
     
  12. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mimi namkubali sana huyu mama, ni mfanyakazi hodari kweli kati ya makada wengi wa CCM.. Alijitahidi sana kuhakikisha CDM aishindi Moshi lakn nguvu ya umma tu ilimshinda.. na sasa anajitahidi kwa hali na mali kulinda mali za CCM Moshi ambazo ilipora toka kwa wananchi hazirudi tena kwa wananchi!! Hana hata mshipa wa aibu yeye ni kazi tu kuhakikisha maslahi ya CCM yanalindwa!!
    Mwacheni apewe zaidi kwa sababu ni MFANYAKAZI BORA KATIKA KULINDA MASLAHI YA CCM. After all leo si ni siku ya wafanyakazi? Hivyo haijarishi ni mfanyakazi wa kada gani au taaluma gani au maslahi ya nani ili mradi katimiza wajibu wake vizuri. Kwenye glossary yangu na mim namtuza muhudumu wangu Sh. 10,000/= kwa kazi nzuri ya kufungua vizibo!!
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    May 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Jamani mnachekesha sasa!! Jani fulani na ugoro ndio nini!! Nimecheka hadi mwanangu alikuwa amelala kaamuka sasa na mama yake yupo kwenye mei mosi!!
     
  14. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    nitaepuka ubaguzi daima! Uwe wa kikabila, umri wa kuzaliwa na umri kujiunga na taasisi
     
  15. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama huyo mama kapewa ufanyakazi bora basi CCM Imeamua kuanza kuvaa magamba yao. kupewa ufanyakazi bora kwa fitina zake za kuibana CHADEMA.
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    May 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Jamani wanaJF ni vyema tukajadili kwa hoja na wala siyo jazba. Kuna mtu anasema anamfahamu huyu mama ya kuwa ni mchapakazi hodari kwa hiyo anastahili tuzo na kuna wengine wanasema hastahili ila hawatoi hoja wanasema ni kada wa CCM. Hapa weredi uko wapi? Hatupingani kwa hoja ila kwa hisia kwa kuwa tu huyu mama amepinga elimu ya bure kama ilivyopendekezwa na CHADEMA? Tujuilize ili tuweze kujadili kwa uungwanga: NANI ANATEUA MFANYAKAZI BORA? Kama ni CCM basi huyu mama atakuwa nalipwa fadhila lakini kama si CCM ni kwa nini tusikubali kuwa ni mfanyakazi hodari na wafanyakazi wenzake (ambao baadhi yao ni wa CHADEMA: Huenda ni wengi kwa kuwa Moshi ni ngome ya CHADEMA) wameona hivyo na kuamua kumpa ufanyakazi hodari? JAZIBA NA KUKOSA UEREDI KUTAINYAKUA HESHIMA YA JAMII FORUM
     
  17. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,321
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nakuunga mkono kwa asilimia 100.Angepewa huyu mama hata mimi ningeenda kumuongezea.
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    safi sana jombaaaa
     
  19. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,119
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    umetumwa na Mukama naona.
     
  20. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kibaraka!!!!!! hana umakini wowote zaidi ya ushabiki wa CCM ili awafurahishe washikaji wake akina rais mstaafu na wengine ambao ni baba watoto wake. Kwa hiyo nakataa unayosema kwani tunamfahamu. Mwaka 1995 wakati wa uchaguzi wa pili wa vyama vingi akiwa mkurugenzi pale Arumeru alimpa mpenzi wake tenda ya kutoa service ya magari ya kusambaza masanduku ya kura na kisha wasimamizi kadhaa kutoka nje wakalazimika kulala katika hoteli ya huyo mshikaji wake iitwayo Ngome ya ngome ya fedha kwa kifaransa au Hotel forte de mones iliyopo karibu na jengo la makumbusho ya Azimio la Arusha.
     
Loading...