Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ben Mtobwa "tutarudi na Roho zetu" afariki dunia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Yo Yo, Nov 10, 2008.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mwandishi gwiji wa riwaya Ben Mtobwa amefariki dunia.Habari kwa mujibu wa blogu ya Mjengwa.Pumzika kwa amani Ben Mtobwa.
     
  2. M

    Mama JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Rest in peace Ben
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Upumzike wka amani mkongwe
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Nov 10, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Duh.. this is very sad..

    Nimesome hadithi zake nyingi sana na vitabu vyake na kwa hakika ni miongoni mwa watu ambao kupitia kazi zao walinishawishi sana kuanza kuandika hadithi.

    Nakumbuka:

    Malaika wa Shetani
    Tutarudi na Roho zetu
    Salam toka Kuzimu
    Dar-es-Salaam Usiku
    Najisikia Kuua Tena

    N.k kwa kweli nitamiss sana kazi zake. I need to get a collection of his books.

    RIP patner..!
     
  5. DDT

    DDT Member

    #5
    Nov 10, 2008
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaaaaah what a loss
    RIP Ben
     
  6. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2008
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    RIP BEN MTOBWA.
    Mimi namkumbuka mamboz ya Joram Kiango, mpelelezi mahiri. Hivi huyu ndo alitunga pia kitabu cha Twenzetu Ulaya, Mkjj nikumbushe.
     
  7. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #7
    Nov 11, 2008
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,726
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280
    R.I.P alikuwa akikimbizana na ELVIS MUSIBA kwa kutunga hadidhi za kusisimua za kipelelezi....nilizipenda sana hadidhi zao...na kila mara wakati nasoma nilisubiri vitabu vyao vipya.......huwezi kumfananisha hawa na watungaji wa sasa kina shigongo ..ambao wana copy and paste!!!....mnawakumbuka ma sterling wa mtobwa na musiba??
     
  8. Tonga

    Tonga Senior Member

    #8
    Nov 11, 2008
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamani niliburudika sana na hadithi za mtunzi huyu mahiri wa Tanzania..hivi alikuwa anaendelea kuandika?Wanafamilia, ndugu, jamaa na marafiki poleni sana kwa msiba, Mungu ampumzishe kwa amani.
     
  9. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2008
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Rest in peace.
     
  10. Y

    Yassin JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2008
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwenyewezi mungu ailaze roho yake mahali pema peponi amini
     
  11. Single D

    Single D JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 459
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Oh!nami nakumbuka utunzi wake wake wa riwaya ya "Nyuma ya mapazia" iliyozungumzia rushwa katika siasa za vyama vingi.

    Poleni wafiwa,mjane na watoto
    RIP Ben
     
  12. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    RIP Ben Mtobwa nimewahi kuburudika na hadithi zake....
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mwenyezi Mungu amlaze mahali pema peponi...
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Kulikua/kuna gazeti lililoitwa/liitwalo HEKO....nadhani alihusika nalo ila sina hakika aina ya uhusika wake...alikua mmiliki? Bado lipo?
    RIP Ben....ulishika watu wengi na utunzi wako!
     
  15. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pumzika kwa amani Ben...... Poleni wafiwa!
     
  16. S

    Semjato JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2008
    Joined: Jun 26, 2008
    Messages: 219
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dah..
    nakumbuka Joram Kiango na Nuru..kwa maoni yangu ndio alikuwa mwandishi bora zaidi wa riwaya za kipelelezi!he was excellent.
    na apumzike kwa amani..tutamkumbuka!
     
  17. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2008
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rest in Peace
     
  18. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    RIP!
    Nimemsoma vizuri kwa Michuzi Blogspot!
     
  19. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Apumzike kwa amani, poleni wafiwa wote.

    Hivi vitabu vyake bado vinapatikana kwenye bookshops? Kwa kweli hata kama riwaya zake ulizisoma miaka kumi iliyopita ukisoma tena leo utazipenda kama vile hujawahi kuzisoma.
     
  20. streetwiser

    streetwiser Member

    #20
    Nov 11, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    RIP BEN MTOBWA.
    Mimi namkumbuka mamboz ya Joram Kiango, mpelelezi mahiri. Hivi huyu ndo alitunga pia kitabu cha Twenzetu Ulaya, Mkjj nikumbushe.[/QUOTE]

    Nadhani Twende zetu Ulaya kimetungwa na Freddy Macha. Mtobwa RIP
     
Loading...