Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ben Mkapa Alirekebisha Baraza La Mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Dec 16, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hizi ni za chini chini tu jamani.

    Kama si Mkapa, yule mtoto wa mropokaji angekuwa waziri leo. Mr. Rockerfeller. Sasa analia tu na Malaria Sugu wake.

    Kama si Mkapa tungetangaziwa baraza within expected time. Lakini vipi? Ilichukua 2 weeks. Au nimesahau?

    Anyway.

    Narudia tena. Ni tetesi.

    Kwaherini.
     
  2. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We inaonekana lugha inakusumbua, ivi kweli kitu ulichoandika hapo juu kinaweza kuandikwa na mtu mzima mwenye akili timamu. Weka mawazo yako katika hali fasaha watu tuelewe unachokisema.
     
  3. T

    Tofty JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tetesi lazima iwe na source.......source plz!!
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Sasa si useme tu ni January Makamba...why hitting the bush?..haya tueleze Mkapa alifanya nini huyu nicampoon asiwe waziri?
     
  5. D

    DENYO JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wamezoea kuchakachua kila kitu.
     
Loading...