Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ben Kinyaiya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ngalikihinja, Jan 5, 2010.

  1. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,555
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 280
    Jamani ni aibu......... Ben Kinyaiya jana alitaka kupiga picha na Drogba pale uwanja mpya wa taifa.....lakini akivyosukumwa na watu wa security......ni aibu kwa jinsi alivyodondoka chini.............. YAANI JANA KAJIDHALILISHA SANA KWA KITENDO KILE......... kuna mwingine kaona hilo .......????
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh sikushuhudia hilo.....lakini hawa jamaa wa security hata kwa upande wa waandishi wa habari wamewanyanyasa mno mpaka wakawa wanashindwa kufanya kazi zao kwa ufasaha.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,141
    Likes Received: 5,324
    Trophy Points: 280
    Ni watu wa security wa wapi?
    Je ni drogba ndio kaja nao?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Akome yule bishoo!

    We kijana wa kiume umevaa mahereni, umejichubua, utawezana na vurugu za mtaani za watu wa uswazi, tena waliopagawa na maisha?

    Apishe watu wenye shughuli zao, yeye akauze sura kwenye ma-media huko!....wai!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    mkuu pj
    kumbe unamjua
    security walikuwa sawa awawezi kumtia najisi drogba kirahisi
    nani asiemjua kinyaia;anatungua wake za watu kwa kupewa pesa huku nae anatunguliwa;yule mama wa ile club iliokuwa pale mikocheno karibu na chama;amemnynasa sana mumewe alikuwa kiongozi mkuu wa kaya moja ya kugawa umeme kwa kulipia tanesco;anamwacha mumewe anaenda kesha na hili shoga
    loooh laana
    mwosha huoshwa
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    hahahahahahaha....
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwani kuna ulazima na ku foto na drogba?...micfa ya kijinga tu.
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Naye kazidi kihere here! bora walivyompiga kumbo hao watu wa security!
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Huyo security aliemshika lazima aende kanisani kusali na kujitoa najisi

    si angekakumbatia kakina "ngasa" kama anataka picha

    shame on you kinyaia
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mkuu wa kaya naye hakusukumwa? Au alistuka mapema akaminya? Manake naye kwa masnap na maselebritiz hajambo.. LOL!
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa msio mjua huyu bishoo nawakilisha mapicha yake

    [​IMG]
    [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Ben akilitumikia jukwaa [/FONT]

    [​IMG]
    [FONT=Verdana, Arial, Helvetica, sans-serif]Ben kulia akiwa na swahiba wa kipindi cha Channel 5 [/FONT]
     
  12. bht

    bht JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mama mia unahasira duh!! pole mwaya!!! huyo ndo mrembo wetu ben k!!
     
  13. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,561
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    sio mchezo mbona hasira kubwaa
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mwanaume wa hivyo jamani mhh, kazi anayo mrembo wake!
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    tunaomba ushahidi wa picha tafadhari...
     
  16. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2010
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Omw....what if kama huyu mtu si shoga kama mnavomsema jamani?? He must be hurt badly...uyu kiumbe keshawai hojiwa na kukana jambo hili, na hatujawai sikia hata hao mabwana zake! Kututhibitishia!! Tuache kujudge watu kwa mambo ya kusikia jamani!:.

    Turudi kwenye topic kwa kweli i dont support either side..ni kawaida watu kupiga picha na celebrities kwanini kuzuia kwa kuzalilisha watu namna hiyo!!..sipendi kuzalilishwa wala sifurahii mtu mwingine akifanyiwa ivo!!..
    Then again ben..what was that for????mnawapa vichwa sana hao kina drogba! Watu wenyewe wana dharau! Yani wachezaji wetu walikuwa wakiwagusa tu timu nzima inakasirika jamani! Mbona football ni kawaida kusukumana?? Yani nakwambia timu kubwa za ulaya zikija hapa Tz..aziwezi/azikufanya dharau but shida africans!! Wanajiona wako juu sana kuliko sisi yani walikuwa wanawajia juu utafikiri wanacheza na watoto! Sitashangaa nikikuta kwenye vyombo vya habari wakiiponda timu yetu!....
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nyama yao yeye mwenyewe mrembo wa wenyewe!!!!
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mmh kwa hiyo Drogba analindwa or ?
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    UMENIKUMBUSHA ULE WIMBO KITAMBO....."Mabishoo wa bongo woteeeee...ch.......lol!!!
     
  20. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,955
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    arghhhhh,.....safi sana kama wamemsukumilia mbali shoga ben ..na wakamtungulia mbali bwabwa marcio na kijitimu chake kwangu ni furaha teleeeeeee......mnashangaa security wa cote d'ivor kwa kunyanyasa watanzania lakini hamumshangai marcio maximo kwa kunyanyasa waandishi wa kitanzania kwa kuwanyima access to information na habari kwa ujumla??

    ni maoni tuuu
     
Loading...