Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ben Carson: "Tuache visingizio vya kukosa nafasi..."

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by epigenetics, Jul 21, 2008.

  1. epigenetics

    epigenetics JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2008
    Joined: May 25, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    An inspirational speech. Ninaamini vijana wa Tanzania tutajifunza sana na life story ya huyu Dr Ben Carson.

    Tazama:
    [media]http://video.google.com/videoplay?docid=451609363450214010&q=ben+carson&ei=_aeESLfWMpSE2wK4pcjHAg&hl=en[/media]
     
  2. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huyu bwana nilisoma vitabu vyake kama miaka 15 iliyopita na vilikuwa inspirational sana kwa sababu anasisitiza sana chochote unachofanya ujitahidi kuwa the best, nilisoma gifted hands na think big.
     
Loading...