Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Belle nine masomange

Discussion in 'Entertainment' started by Vitendo, Dec 4, 2009.

  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huyu kijana katoa huu wimbo ,ni mzuri sana ila nashindwa kuelewa Maana ya MASOMANGE,mwenye msaada jamani?
     
  2. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mkuu masogange maana yake ni macho yangu but sijui ni lugha gani hii,labda nikamuulize tena mwenyewe ataniambia
     
  3. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    HUwa sipendi wa Bongo wakiimba Kiganda kwa kuona kama wanajoipandisha chati, huu mwimbo sijaupenda sababu ya Kiganda humo ndani. Nyimbo niliyo ipenda ya huyu dogo ni inaitwa "Sumu ya Penzi"
     
Loading...