Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bella adaiwa kuiba wimbo BSS

Discussion in 'Entertainment' started by kilimasera, Dec 4, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hali ndani ya jumba la ‘Kili BSS’ imeanza kuwa ya ubishani kutokana na baadhi ya washiriki kutaka mwenzao Christabella Kombo aondolewe mjengoni. Sababu ya kumchongea mwenzao Christabella, ni tuhuma kwamba aliiba wimbo wa watu wenye maudhui ya ukimwi na kujifanya kuwa ni wake, jambo ambalo limewakera kwavile wao walihangaika usiku mzima wakitunga nyimbo zao za ukimwi wenyewe kama walivyotakiwa na mmoja wa wadhamini, FHI.
    Wakiwa katika mahojiano na `Maza House', washiriki hao walisema Christabella maarufu kwa jina la `Bella', aondolewe kwa wizi wa wimbo huo waliodai ameukwapua kwa kundi la THT.
    Washiriki tisa kati ya 10 wanaoendelea kuishi katika nyumba hiyo, walimuelezea `Maza House' kuwa hawako tayari kuona mwenzao anafanya ujanja ili kukomba zawadi ya wimbo huo na pia ni bora aondoshwe mjengoni.
    Hata hivyo, Bella alijitetea mbele ya Maza House kuwa wimbo huo ni mali yake na aliutunga wakati akitayarisha albamu yake ya injili ambayo bado hajarekodi.
    Chiby ambaye tayari amekiri kwa Maza House kuwa anajihisi kumzimia Bella kuliko kawaida, alimwambia Maza House kuwa hoja zinazotolewa na washiriki wenzake zinatokana na majungu na fitna baada ya kugundua mrembo huyo ni mkali katika uimbaji.
     
  2. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    So what?
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ila kale katoto kanaonekana kanofu sana....
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2010
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kanofu kwa kuimba au kanofu physically? Tufafanulie ili tujue kama tunachangia horizontally au vertically.
     
Loading...