Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beki za kilimanjaro zinastahili pongezi

Discussion in 'Sports' started by Kisendi, Dec 13, 2010.

  1. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    TUNASTAHILI KWAPONGEZA JUMA NYOSO NA KELVIN YONDANI pia na MWASIKA plus nahodha. Tuache u simba na yanga, kweli beki zilitulia kuanzia siku ya uganda, kwazibiti kabisa uganda kama Emma Ukwi. Kweli kama hawa vijana umri wao bado una range 20 - 26 wanafanye mazoezi asbh, mchana na jioni watayaona matunda.

    Hongera Stars, Kikubwa sasa kocha wetu ashugukie striker hatuna kabisa???
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa mkuu ukimwongeza na cannavaro tutakuwa tunatisha kwenye defense issue ni mfungaji na mie binafsi mchezaji wangu wa mashindano ni kisiki Stephano mWASIKA
     
  3. S

    SNAKE HOUSE Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakuwaje Tegete na Mgosi wakiongezwa kundini ?
     
Loading...