Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beki wa Vijana ataka uraia wa Italia

Discussion in 'Sports' started by VUVUZELA, Aug 3, 2011.

  1. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    [TABLE="align: center"]
    [TR]
    [TD="class: headline, bgcolor: #FFFFFF"]Beki wa Vijana ataka uraia wa Italia[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: headline, bgcolor: #FFFFFF"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: storyheader, bgcolor: #FFFFFF, align: left"]JACKSON ODOYO
    MTANZANIA anayecheza soka Italia, George Mtemahanji amesema ataomba uraia wa Italia. Mtemahaji, ambaye anachezea Modena FC inayocheza Ligi Daraja la Pili nchini Italia, atakuwa anafuata nyayo za Mtanzania mwingine Patrick Mtiliga, ambaye anachezea Malaga ya Hispania, ambaye aliutosa uraia wa baba yake Mtanzania na kuchukua ule wa Denmark, ambako amechezea mara nne timu ya taifa ya nchi hiyo.

    Beki huyo aliiambia Mwanaspoti kuwa anataka kutumia mwanya wa Italia kuruhusu mtu kuwa na uraia wa nchi mbili.

    Mtemahaji, ambaye kwa sasa yuko katika kambi ya timu ya taifa ya vijana wenye umri wa chinia ya miaka 23, alisema atalazimika kuomba uraia ili acheze soka huko bila bughudha.

    Alisema ataomba mwakani uraia huo kwa kuwa ameishi kwa miaka tisa tu nchini Italia, ambako sheria inaruhusu kuomba uraia baada ya kuishi miaka 10 nchini humo.

    �Sijaomba uraia wa Italia kwa sababu sijafikisha miaka kumi huko, huwezi kupewa uraia kama haujamaliza miaka 10 ndani ya nchi hiyo.

    "Kwa sasa nina miaka tisa tangu nilipokwenda hivyo ninaimani kwamba mwakani nitachukuwa uraia na wanaruhusu mtu kuwa na uraia wa nchi mbili,� alisema Mtemahaji, ambaye anaishi na wazazi wake huko Italia.

    Hata hivyo, kuna serikali ya Tanzania nayo imeandaa mpango wa kuruhusu Watanzania kuwa na uraia wa nchi mbili.

    Akizungumzia timu ya taifa ya vijana, Mtemahaji mwenye umri wa miaka 18, alidai hajafurahishwa mazoezi ya timu hiyo.

    Beki hiyo, alidai mazoezi anayopewa na makocha Jamhuri Kiwelu `Julio' na msaidizi wake Mohamed Ayoub alifundishwa wakati akiwa na umri wa miaka 12 nchini Italia.

    �Sioni kitu kipya katika mafunzo ya walimu wa timu hii kwa sababu hayo wanayofundisha hivi sasa nilishajifunza nikiwa na miaka 12,� alisema Mtemahaji, ambaye ameonyesha umahiri mkubwa katika kulinda lango na kupanda mbele kusaidia mashambulizi.


    Mtemahaji alidai anataka mafunzo kama ya huko Ulaya yanayoweka katika mkazo wa namna ya kucheza mpira wa kasi, kutumia akili na nguvu.

    Source: Mwanaspoti
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="class: readstory"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Basi Tanzania makocha hatuna
     
  3. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Kama ni hivyo, kuwepo na kozi za ukocha hapa nchini kama hazipo basi tupeleke wakufunzi nje wakajifunze ukocha!
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Modena FC ipi anayochezea Mtemahaji? katika squad list ya wachezaji woote hayumo.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,048
    Trophy Points: 280
    nami sijamuona hata nimetafuta sana kwenye hiyo club sijamuona hata jina lake halipo kwenye net uki search
     
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama soka la Tanzania limetofautiana miaka 12 tu toka kwa soka la Italy...bas hatuko pabaya ha ha haaa!
     
  7. M

    Masuke JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Campionato di vertice anche per gli Allievi Regionali di Mister Gianluca Cavazzuti, sempre tra le prime quattro posizioni della graduatoria ed importante serbatoio per gli Allievi Nazionali. Numerosi ragazzi, nel corso della stagione, si sono meritati più di una convocazione con gli Allievi di Mister Treggia ed hanno acquisito la giusta esperienza per affrontare nel prossimo anno, da protagonisti, il campionato nazionale di categoria. Diversi i record dei ragazzi di Mister Cavazzuti: la vittoria esterna con più gol (1-5 sul campo del Russi), il maggior numero di vittorie stagionali (17), maggior numero di pareggi (12), maggior numero di vittorie esterne (7) e minor numero di sconfitte esterne (3). Nella squadra più prolifica del Settore Giovanile, con 63 gol fatti, 17 su 19 giocatori di movimento sono andati a segno almeno una volta: Stefano Pecora (11 reti), Andrea Bernardo e Pietro Pannullo (9), Facundo Stik e Roberto Ansaloni (5), Andrea Guicciardi, Angelo Piscopo e George Mtemahanji (3), Federico Martinelli, Tommaso Iazzetta, Filippo Manno, Francesco Foresta e Said Mamouni (2), Andrea Di Stasio, Francesco Bosco, Francesco Munaro, Samuele Marchetti e Matteo Montorsi con una rete.

    Huyo hapo kwenye red na source yake hii hapa.

    Modena Football Club 1912 - Sito Ufficiale - Official Site
     
  8. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ahsante kwa kutufahamisha. Kwa hiyo hii club iko Serie B?
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Huyu dogo nae mzushi nakumbuka alikuwa anahojiwa na Clouds FM akasema hawezi kuukana uraia wa Tanzania
     
  10. M

    Masuke JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu hiyo Lugha utata mkuu, mimi nimeona jina tu inaweza kuwa ni Serie B halafu timu ya watoto.
     
  11. M

    Masuke JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu hiyo Lugha utata mtupu, mimi nimeona jina lake tu inaweza kuwa ni Serie B halafu timu ya watoto.
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    mkuu haukani uraia wa bongo coz italy inaruhusu uraia wa nchi mbili.
     
  13. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa akibainika amechukua uraia wa Italy basi si itabidi aukane uraia wa kibongo la sivyo itakuwa soo akija bongo kutokana na sheria zetu?
     
  14. georgebest

    georgebest Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kitu kinachonichekesha kua hayo maneno mimi sijasema kabisa, yule mwandishi wa habari alinihoji baada ya mazoezi pale karume na mimi nikasema maneno mengine kabisa, nimeshangaa kuona kama kwenye gazeti ameandika vingime!!! Mimi niente mtanzania na naipenda inchi yangu suoni shida ya kubadilisha uraia!!!!
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe nae hufahamu alichoongea? kasema Italia wanaruhu Uraia wa nchi mbili, sasa hapo hana sababu ya kuukana Utanzania, labda Utanzania umkane yeye.
     
  16. georgebest

    georgebest Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ribosome kua umenielewa, kitu strage ni kua odoyo ameandika alichoelewa yeye sio nilichosema mimi. Mimi narudia tena naipenda sana inchi yangu siwezi kuikataa lakini serekali inabidi ijue kua niente important kuweka possibility ya kuchukua Uraia wa inchi zingine.
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Akibadili atakuwa amefanya la maana hapa bongo hamna mpira kabisa
     
Loading...