Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Beki tatu niliyemnyang'anya simu: Part 2 yake!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Nov 23, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Yule 'beki tatu' niliyemnyang'anya simu, jana alimweleza mama yake mzazi kwa nini siku hizi mawasiliano yamekuwa magumu, na kwamba sisi tunaomtunza ndo tumekuwa tukiwasiliana na mama yake tofauti na zamani. Baada ya 'beki tatu' kumaliza maongezi na mamake, mama mtu alinipigia simu.

    Ktk maongezi yetu mama wa 'beki tatu' kwanza ametuambia tumefanya vyema kumpora hiyo simu, kwamba hata kwao huwa anasumbua kuongea na simu usiku wa manane wakati 'family members' wengine wakiwa wamelala. Kwamba walijaribu kumchimba mkwara hakuwahi kuwasikia. Amenishauri nishikilie uzi huo huo hadi hapo atakapotia adabu.Sio siri tumefarijika sana, maana tulihisi pengine wazazi wangemaindi kumbe ni kama tumewasaidia.

    Nilipenda kuwashirikisha, maana mlisema mengi-'positively and negatively'!
     
  2. Tausi.

    Tausi. Senior Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,334
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    that's good
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Anza kutafuta mtu mwingine wa kukusaidia kazi mapema. nimeota huyo uliye nae atakukimbia hivi karibuni. yaani umevuka mipaka hadi ukaanza kumchonganisha na ndugu zake!. inaonekana unamdharau sana. jua unayo mtendea anayaona. pole sana. over
     
  5. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Good impact
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Thank you for the feedback!!
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuongea na mama yake na kufurahia ushauri uliopewa na mama yake haukufanyi wewe kuwa katika nafasi nzuri ya kuishi na huyo h girl wako.Ninachokiona kwako si siku za majuto ambazo utakuja jutia kutokumpa simu housegirl wako na utarudi hapa kutuambia maana tangu umeanza mchakato wako na huyo hgirl wako bado hujapata hasara zaidi ya faida.
    Bado sijaona mantiki ya wewe kutompa hgirl wako simu.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    nna wasiwasi na kichwa chako nakama unaelewa unachokiongea ktk hili
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hilo nalo wazoooo!
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    u haius geli ni kazi ya kitaaluma, sema na yenyewe imevamiwa na vihiyo wanaofoji vyeti vya chuo kikuu cha mahausigeli kilichopo mkoa wa wala dogg style na wazee wa kuvaa tai (kujinyonga) IRINGA
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    dyoko na h/girl wako banasiku ukimtokea pia utuambie pia nadhani itakuwa part 3tunasubiri
     
Loading...