Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Beki 3 Wangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkusa, Sep 28, 2012.

  1. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni Mwezi wa 4 sasa tangu huyu Binti atu join hapa kwetu, mwanzoni siku note but as days goes on, Huyu Bint anazid ku change na kutamanisha, sio mimi tu bali hata washakj wanaonitembelea hawaachi kumwaga comments zao.
    Nina kama week sasa nafunga na kuomba Mungu aniepushe na shetani Muovu ambaye kimsingi ameshaanza kut send Bad signal kwenye Mind yangu juu ya huyu Bint, nitaendelea kufunga na Kumuomba Mungu aniepushe na Adui Muovu shetani, ikishindikana zaid nia apply ile wazungu wanasema "He who avoids tempatation avoids Sin" kwa kumtengenezea Zengwe kwa wife ili arudi kwao ukichukulia ni last week tu tumetoka kupima HIV na wife na wote tuko -Ve na sitak kabisaaaa kuwa source ya Maanagamizi ya Familia yangu.
    Naomba Mniombee katika kipindi hiki

    PS:
    Kwa wale mnaotaka ku Employ wadada wa kazi, nashauri muwape kitu kama a "Grace period" ya kama 6 Months na inabid hii iwe agreed before, after six Month ukianza kupata mawazo ya Kishetani mwambie kuwa haja Qualify na umrudishe kwao kabla Hujamtafuna na kuvuruga Familia.

    Wasalaam
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe unamitamaa yako tu imekujaa,wala usimsingizie dada wa watu.
    watu wa aina yako hutamani hata watoto wao wa kuwazaa.
    kaombewe hilo ni pepo.
     
  3. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mamajack , ninayoyasema mimi ndo ukweli, hata Baba Jack huenda anapata hisia kama zangu, sasa sijui yeye hata hukumbukaga kumshirikisha Mungu kwa kufanya vitu kama kufunga, sala n.k au huwaga ndo ana do kabisa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mpango huo wala hana kabisa!wewe wala usijesemeshe hapa jf,kamwambie mkeo ukweli kwamba unamtamani bk3 wenu.
     
  5. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 437
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kila kitu kiko akilini mwako.....mimi nimesha kaa na hao mabeki tatu wanafika sasa hata 10, tena warembo na wanakuja wananenepea kwangu, karibu 6 kati yao waliondoka na mimba, lakini akilini mwangu iko principle kwamba siwezi kuwatamani, na sijawahi kuwatamani kamwe!!!
     
  6. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaa! Itakuwa LIMBWATA LIMEKUKOLEA!!!!! Chezea kulisha chakula kilichopikwa na MAJI YA KUTAWAZ*A!!!!!Hapo lazima uisome namba, KILA SIKU UNAMUONA BOMBAAAA kumbe CHEMISTRY YA BABU HIYO!!! Hakuja mjini kushangaa MAGHOROFA babu wee. MJINI MIPANGO ATIII! Lazima umtupie WIFE virago kabla msimu wa ndoa kuisha @ Kocha wa Yanga!
     
  7. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Kaza roho ndg yangu unajua "Aliwazo mjinga ndilo litakalo Mtokea" Usimrudishe home unajua nae atafuta maisha ili siku moja awe na kwake. Mpumbavu husema kuwa hakuna Mungu
     
  8. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mbona unamsema Baba Jack lakini
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mabeki 3 kweli wanamitihani...sijui wale wenzao wa kiume(house boys) pia huwa hali inakuwa mbaya kama hivi!!
     
  10. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu, ni Sababu ipi inayokufanya u tune akili yako kuwa "Sito mtamani Dada wa kazi", Hii Mkuu haipo, na kama ndo unavyjipa Hope, ukiona una i tune akili yako hivyo, Basi jua ndo ushaanza kumtamani ila una i tune akili yako ishinde Vishawishi, Bila kumshirikisha Mungu Mkuu hutok hapo
     
  11. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hilo ni pepo tu, kwa jina la yesu lishindweeeeeeeeeeeeeeee.... na tamaa katika mind set yako............yaan unamtamani mschan wa kazi? ww c babab mzuri wa familia aisee.....!
     
  12. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndo maana nafunga na kuomba na ikibid natengeneza Zengwe arud kwao
     
  13. m

    mamajack JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwa sababu namfahamu vizuri,na nimuwazi kwangu,sio kama wewe badala umwambie mkeo kuwa unamtamani bk3,unakuja kutueleza hapa jamvini,tumia ujasili ulioutumia hapa kumweleza mkeo.vipi akija binamu kuishi hapo kwako au mdogo wa mkeo,utafanya nini?dhibiti matamanio yako.
     
  14. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sijui ni kwa nini; ila napata taabu sana kuamini kuwa hujamtafuna!
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pamoja na kwamba haya mambo yanaokea sana,

    Sijawahi kuelewa kwamba inakuwaje kuwaje mtu unaanza kumtamani msichana wa kazi....

    Kama huwezi kuswitch off hiyo tamaa basi huko mbele ni hatari...hata wakija wabaya utawatamani tu!
     
  16. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED hapo; Easier said than done mamajack! "Solusheni" ni kutokuwa kwenye mazingira ya kuwa na matamanio.
     
  17. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Bado Mkuu
     
  18. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    So huwaga muwazi kwako incase akitamanigi, kama hatamanigi basi atakuwa ana kasoro
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ni kutokuwa na moral principles; anayeweza mtamani HG hashindwi kumtamani step daughter wake au hata binti wake mwenyewe.
     
  20. Mkusa

    Mkusa JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kaunga, huku utakuwa umeenda mbali sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...