Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Being english medium teacher!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BONGOLALA, Oct 17, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Wana JF napenda kuuliza wapi au chuo gani watu huenda kusomea ualimu wa english medium primary school?wizara huchagua wanafunzi waliohitimu form 4 with div IV kwenda kwenye vyuo mbalimbali ambao mwisho wake hupata certificate ambapo wanauwezo wa kufundisha shule za kina KANUMBA.na waliomaliza form VI failue huenda kupata diploma in education hufundisha sekondari.Je hawa wa english medium primary hutokea wapi?
     
Loading...