Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bei za windows phone zatoka android mupo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Chief-Mkwawa, Oct 21, 2012.

  1. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    bei za nokia lumia 920 na htc 8x flagship za nokia na htc kwa windows phone 8 zimetoka kwa contract nokia lumia 920 itakua 149 na htc 8x ni 99 bila contract best buy wametoa zote mbili zitauzwa dola 599. lumia 920 yenye 32gb ni cheap kuliko samsung galaxy s3 na iphone 5 16gb.

    [​IMG]

    bei hiyo imekuja baada ya price za nchi mbali mbali za lumia 920

    -ulaya nchi kama italy na sweden ni dola 800
    -india usd 600


    hope nokia watatuletea na bongo
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu chief-mkwawa hii ni habari njema kwa kila mwana teknolojia bei hizi ni bei za dagaa kabisaaa ukilinganiaha na bei za flagship zilizopo kama s3 na i5, tatizo linakuja wapi je bongo zitafika au ndo mpaka tu agize nje?? na kama zikija bongo lazima price iwe ya kutisha maana wabongo tunavyo penda faida ni hatari
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    tusubirie hio november maana hizi ni pre order.
     
  4. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    natumia simu,..ningekugongea like mkuu,...nakuheshimu sana chief-mkwawa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hizo zikija huku unauziwa million. 3rdworldproblems! smh
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    I cant wait lol,

    Near by Mama John Mbeya.
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,539
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Je Kimpumu kwa mama john bado kipo,namiss mafufu,wasalimie wote hapo Kwa mama john na kwa majirani zake hapo Soweto,Green City hoyeee
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Daaaaa nimemiss home soweto
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Hii Nokia N1 ndio iko vipi kamanda?
     
  10. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #10
    Oct 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    Hio concept phone fans wametengeneza tu

    Kwanza nokia harudii design kwenye os tofauti hio ni lumia wameibadili kidogo tu.

    Kama unataka android labda n9
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    apple map.jpg
    iphone 5
     
Loading...