Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei za Tablets Ipad zikoje kwa sasa?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by adakiss23, Sep 30, 2012.

  1. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Wadau bei za tablets ipad zinarange vp kwa sasa. Spec's za kawaida 2 ni kwa matumizi yangu ya kawaida.

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  2. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Matumizi yako ya kawaida sisi tutayajuaje sasa?,kwanini usiyataje ili tujue tukushauri vipi
     
  3. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Niambie aina unayotaka, specs unazotaka kisha niambie lini unataka then nitakupa quote ya price, deliver Nov 11, 2012.

    Mwenyewe ndio nazileta, moja kwa moja from jikoni, bei nzuri sababu sina operating cost.
     
  4. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Vipi tablets za Android? waweza leta? nina usongo na Samsung Galaxy 7.7 au Sony Xperia tab S.
     
  5. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Galaxy 7.7 with 3G, 16GB HD, 1.4GHz Dual Core Processor, 720 High defn.

    Hii pia kama unaitaji niambie nikupe price quote.
     
  6. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nipe quotation ya Samsung Galaxy Note 10.1 N8000 iwe na WiFi na 3G
     
  7. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Weka bei mkuu

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  8. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Hapo quote 1.5 Million kaka, sababu 10.1 hiyo bei yake ni juu nikiadd na markup yangu napata kidogo sana cha juu.
     
  9. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Asante kiongozi,ngoja nijipange
     
  10. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    weka bei ya hii
     
  11. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naam naihitaji!
     
  12. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kuna Samsung Gallaxy Tab ipo sokoni na inahitajika 850,000 na maongezi yapo. Kama utaipenda Ni PM.
     
  13. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Weka specifications zake basi
     
  14. Mtanganyika

    Mtanganyika JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 18, 2007
    Messages: 1,581
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Bei inategemeana na specs mkuu na inategemeana na upya. Bei 850,000 huwezi kupata specs hizo hapo juu na mpya kwenye boxi.
     
  15. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nitaweka muda si mrefu! vuta subira.

     
Loading...