Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei za SIMTANK zikoje wadau?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jitihada, Mar 11, 2012.

  1. Jitihada

    Jitihada JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hope mko poa GT,, Naomba mnijuzee wazoefu bei ya kulinunua SIMTANK la ujazo wa kuanzia 5000L. inaendaje kwasasa? Nataka nianzishe mradi wa maji huku mtaani ili niweze endana na makali ya maisha, Nimeona nianzie ktk hili jamvi kwani naamini humu ni kila kitu.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,447
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 113
    nadhani halipungua chini ya 350,000 sina uhakika sana.....
     
  3. rfjt

    rfjt JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 18
    Tusaidieni jamani tunaotaka kujua bei tupo wengi....!!!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  5. rfjt

    rfjt JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 18
    Thanks... i've got it...!!
     

Share This Page