Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bei za mazao daresalam

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mjengo, Oct 26, 2012.

  1. m

    mjengo Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habara wana JF, mimi nipo mbeya ninaomba kujulishwa bei za mahindi na maharage dar es salam, nitashukuru sana kama nita julishwa bei za mazao hayo asanteni
     
  2. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    mkuu Mi Niko Huku,Ila Sijajua Bei Ikoje!
    Tusubiri Wadau Wengine!
     
Loading...