Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei za mafuta zapanda kinyemera Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by amba.nkya, Mar 7, 2012.

  1. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi.
    Ni jambo la kushangaza na kusikitisha kuona bei za mafuta kupanda ghafla bila taarifa kutoka EWURA kama ulivyo utaratibu uliozoeleka wa kutangazwa kwa bei zinapobadirika kwenye vituo vya mafuta. Leo nimeenda kujaza mafuta Big Bon pale Sinza Mori nikakakuta bei ya petroli imepanda kutoka bei ya awali sh 1991 hadi kufikia sh 2114.


    My take: Je EWURA hawajui hilo au wamenyamazia?

    Nawasilisha....
     
  2. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Platts zinaonyeshaje kwenye soko la dunia? Bei zimepanda kidogo sasa hapa zipungue kwa sababu gani? Kama vipi tutafute mafuta yetu wenyewe ambayo kwa ufisadi huu uliopo yatatuletea laana. Tukitegemea brokers wa Geneva tusitegemee tuona muujiza.
     
  3. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Acha uchochezi,

    soma Daily News ya leo, na Nipashe pia....
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    mbona kwenye magazeti ya leo kuna bei elekezi ya ewura?
     
Loading...