Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei za madini ya vito hapa tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by JIWE2, Jun 12, 2011.

  1. J

    JIWE2 Senior Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba msaada wa taarifa kwa anayejua bei za madini yafuatayo ya vito kwenye soko la hapa nchini tanzania. Nahitaji bei za Emarald, Blue sapphire, green tourmaline, Aguamarine, Zircon, Red garnet, Green garnet, Black tourmaline, Amethyst na Rhodolite.
     
  2. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea ni vito aina gani unaongelea, ungetaja aina ili tuweze kukusaidia bei
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Dhahabu kuna ambayo haijasafishwa na ambayo imesafishwa...zinauzwa kwa tora tengemeana na upande uliko...pande za tarime,geita,kahama (Tulawaka....).....sema wataka dhahabu ya wapi!!
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    mkuu dhahabu haiko kwenye kundi la vito vito ni madini yote yanayochimbwa na kuuzwa direct bila kuyaprocess kama almasi tanzanite tomaring na jamii za hayo.samahani ni kuelimishana tu na siyo kusutana.
     
  5. J

    JIWE2 Senior Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nahitaji bei za Emarald, Blue sapphire, green tourmaline, Aguamarine, Zircon, Red garnet, Green garnet, Black tourmaline, Amethyst na Rhodolite.
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Haya haya Wana JF,

    Kuna mtu anaweza kunipa bei ya dhahabu ilivyo kwa sasa hapo Mwanza au sehemu za karibu na machimbo?

    Hiki kipimo TORA ndiyo kinaitwaje kwa Kiingereza na uzito wake kwa grams ukoje?

    Vipi masharti ya Export yakoje? Au kibali cha biashara ya dhahabu kwa ujumla ukoje?
    Buswelu na wengine saidieni maana kuna mshikaji alikuwa ameniulizia na mie sina mwanga.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. e

    emma thomas New Member

    #7
    Jan 25, 2014
    Joined: Jan 21, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hellow
    napenda kujua bei va madini haya
    blue saffier
    green tomarin
    red gainet
    road lite
    vovyote ilivyo naomba kufaham bei either safi au haijasafishwa bei zake kwa hapa tanzania ni kiasi gani?
     
  8. SIERA

    SIERA JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2014
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 942
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 80
    inategemea na quality kuna za kilo kuna za gram sasa sijui unaulizia kivipi
     
  9. M

    Masuke JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2014
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu mmoja anaitwa WABHEJASANA anaweza kuwa na mchango kwenye hii thread.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...