Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei za Hotel Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dingswayo, Nov 24, 2011.

  1. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Naomba kupatiwa wastani wa bei za Hotel nafuu Dar. Natanguliza shukrani.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu kule kwetu lushoto hotel jina lingine ni mgahawa, ndivyo tulivyozoea wasambaa kuita,
    ila sasa ki'professional hotel zinatofautiana hadhi, kuna 3star, five star nk, hivi ni viwango vya kimataifa, na ndani ya hotel yenyewe kuna tofauti ya hadhi ya vyumba, kuna executive rooms na vya kawaida, sasa sijui unazungumzia hotel ya aina gani, isije ikawa unazungumzia hotel kwa maana ya guest kama wengine walivyozoea kuita.
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    bila kuta kijumla hotel dar, jaribu kutaja hata jina la hotel uliowahi kusikia maana kwetu dar bwana kuna lodge zinaitwa hotel kisa ni jengo la gorofa, hahahahahhaa
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mitaa ya Kariakoo zipo nyingi ni TSH 30,000-40,000.Ubungo pia zipo kati ya 25,000-45,000.Sinza pia zipo kuanzia 20,000-75,000 .Kazi kwao
     
  5. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ubongo mle ndani kuna Hotel nzuri tu, Chumba unapata kuanzia 20, 000.
     
Loading...