Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei za bia Arusha na Moshi

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kiumbe duni, Feb 4, 2012.

  1. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mmoja wa wapenzi wa ze laga, jana nikaingia bar tofauti kama tatu hivi ambazo nimezoea kunywa bia kwa bei ya 1500/: lkn nikaambiwa zimepanda na sasa ni tsh 1700/: je ni kweli au wafanyabiashara wamesikia tetesi za kupanda bei wakaamua kupandisha? Mwenye taarifa kamili naomba atujulishe.
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inategemea na wewe unakunywa wapi
     
  3. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wana jf hivi bia zimepanda bei!? Im shocked bse kuanzia juzi bei za bia kwnye haya maeneo ni Tsh. 1800 per bottle kwenye bar mbalimbali.,..xo i was wondering mbona zinapanda bila taarifa na vipi maeneo mengine??
     
  4. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    dah!kuna sehemu ni 1700 lakini zimeisha.
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Kreti bei ya jumla kuanzia j3 ni sh 28000 toka sh 24000 maji pia uhai bei imeongezeka kwa sh 500 katoni.ngeleja huyo
     
  6. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Maisha bora kwa kila Mtanzania!
     
  7. l

    leloson Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi tutaendelea kukaa kimya mpaka lini wandugu, tuungane na madaktar kama vip
     
  8. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    anza na kiroba then unamalizia na ze lager
     
  9. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 597
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Tuhamie Smirnoff tuu
     
  10. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyie mnafikiri mizengo kayanza PINDA chizi??
    Alipokuwa anapiga kitu cha ze komon a.k.a mataputapu watu walimdesa.

    Lakin A-town na moshi hata zikipanda hakuna ubaya dadii na mbege zipo kwa wale wenzangu wa viroba,banana na pure(gongo) ni mwendo mdundo tu kwa kwenda mbele.
     
  11. P

    Patoshik Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wa2 wa moshi sogea pale ccp ki2 cha buku tu! Kama unanawa...
     
  12. Vmark.

    Vmark. JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    itabidi nianze kwnda ccp kwa kwli....
     
  13. M

    Makupa JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    acheni kulalama bia sio bidhaa muhimu kwa maisha ya mtanzani, kwa hiyo hata ikiuzwa elfu nne ni sawa tu
     
  14. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Anza kunywa soda, kwani ni lazma unywe bia? ulevi ni noma!
     
  15. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hata mimi jana nimenunua bia tsh 1700 huku dar ....so its true bia zimepanda kimya kimya.
     
  16. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Yaani nimekunya bia mbili naagiza ya tatu naambiwa zimepanda bei!Arusha bana!
     
  17. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Viroba,chang'aa,kangara na ngas'tuka zinapatikana kwa bei rahisi
     
  18. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #18
    Feb 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata wapandishe poa tu mi ntakuwa nazama zangu kwa moromboo kule za asili nyingi
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    kunyweni chibuku/kibuku
     
  20. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #20
    Feb 5, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hapa n choz la simba 2 huku tukuyu bei chee ka maj ya kunywa iringa ulanzi komon hakamatwi m2 hakuna pombe tamu ka ulanz n natural wine. Uki2mia huna haja ya pweza wala viagra.
     
Loading...