Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei yangu ni Mil. 10, haipungui Mia!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ndegeulaya, Mar 16, 2012.

  1. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hii nayo huwa imeekaje wazee wakubwa ?

    Muuzaji anauza nyumba yake kwa Mil. 10 ...!
    Dalali kamseti mnunuzi kwa Mil. 15 ...!
    Mnunuzi karidhia bei bila tatizo ...!
    Muuzaji anaona kaibiwa Mil. 5 ...!

    Source: Ze Comedy Show ...!
     
  2. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndiyo tunashauriwa tutumie real states agencies...
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    dalali kaibiwa kivipi? Ndo tatizo la kutaka maswali rahisi kwenye paper ngumu
     
  4. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwamba tutumie real estates agencies ndo ili iwe vipi, em nifafanulie kidogo mkubwa ....
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,156
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    Madalali wauswahilini hao,biashara mnafanya kisomi,ilitakiwa yule dalali(bambo) afanye mambo haya:

    1.Kwa kua ameakikisha biashara inafanyika na yeye kashamset mtu kwa 15,angetoa 10m akanunua nyumba kwa mzee(Dr Rushwa),then Bambo(dalali) angeenda kumalizana 101 na tajiri(Masawe Mtata)

    2.Angempa Black and white tajiri kwamba nyumba inauzwa m10 hila sisi commission yetu tano m,na kumwambia ampe 10 mwenye nyumba na dalali m5 basi.
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Real estate agency is a Broker link between Buyer & Owner of the property.
    Broker anakua registered kisheria, analipa kodi ya serikali kutokana na pato lake.
    Mikataba yake inakua ya wazi between both sides.
    Anakwambia kama unauza elfu 10, yeye ataukupa elfu 9 ziada yake.
    Au atakwambia nitauza 15 na wewe anakupa 10 makubaliano yakifikiwa hakuna atakaekua amedhulumiwa.
     
  7. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah, mkuu K.K, lakini hapa mi naona ni huyu mzee (Dr. Rushwa) ndo anakuwa na biashara za kiswahili, manake ye si alitaka Milioni 10 ? sasa shida inatoka wapi tena!
     
  8. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ha ha ha...muuzaji ndo anaona kaibiwa mkuu...amegundua kumbe hata angesema M15 ingeuzika bila shida kabisa, Sasa kaamua kumwaga mboga na ugali kwa dalali, kaweka mambo hadharani kwa muuzaji, kwamba mimi nataka milioni 10 tuu. hivyo dalali kapoteza 5m iliyokuwa cha juu. aisee muuzaji hataki dalali atengeneze hela tena 50% ya hela aliyolipwa kwa mgongo wake. Sasa Je biashara itaendelea au ndio mwisho. Msimamo wa muuzaji ni wazi umemuokolea mnunuzi hela nyingi, je atatenda wema/fadhila kwa muuzaji? Udalili bongo aisee ni mgumu na inahitaji ujasiri. dalali hakuweza kuongea na muuzaji vizuri, muuzaji nae tamaa ilimpitia.

     
  9. m

    macinkus JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    real states agencies ndio kina nani yarabi?
     
  10. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wenyewe wanaongeza bei,au wanampunja muuzaji sbb ni lazima nao wapate faida.
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Km alitaka dalali atalalamikaje kaibiwa??
     
  12. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Halafu yule mzee kanifurahisha sana maana alivyokuwa anakomaa, uso wa mbuzi. Ningekuwa mimi ndio dalala ningemzaba vibao yule Mzee, unanikosesha milioni 5 hivi hivi!
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hilo swali limeshajibiwa mbona, mbona mimi pamoja na kutumia mawani lakini nimeona......................!
    Soma hapa chini:
     
  14. ndegeulaya

    ndegeulaya Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha! Kaazi kwelkweli!
     
Loading...