Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya rand ya south africa star tv mnatuchanganya!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mmang'ati, Apr 27, 2012.

  1. Mmang'ati

    Mmang'ati Senior Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 167
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Naamini mmefanya makosa japo imeshakuwa cku nyingi tangu mkosee na hamjarekebisha pengine kwa kutegea tuwarekebishe. Bei ya rand (zar) kwa vyovyote haijafika tsh.2000. La mtupe maelezo kuliko kuendelea kutuchanganya. Yahya mohd umo humu Jf tafadhali mpelekee anaedit habari za biashara coz mnapotosha.
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    rand 2000? au typing error labda walimaanisha 200 ingawa nayo sio sahihi maana rand sasa ni sh. 210
     
Loading...