Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya projector

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by marandu2010, May 22, 2011.

  1. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,050
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Habari za mida hii waheshimiwa,naomba nipate kujua bei ya projector,iwe kama zipo za aina mbalimbali,nijue bei ya kila aina,kutoka dukani au kwa mtu.nawakilisha wakuu
     
  2. baha

    baha Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    ninayo mpya nilinunua mwezi huu mwanzoni.....TZS 1.7mln aina ya Epson
     
  3. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,050
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    nashukuru sana mkuu kwa information.
     
  4. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inategemeana unataka ikoje na uko wapi. Km una mtu wa nje ya nchi anaweza kukutafutia kwa laki 5 mpya au hata chini kidogo.
     
  5. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,050
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    nimekupata mkuu,nitajitahidi kumtumia rafiki yangu moja kama itawezekana itakuwa nzuri sana,yeye yuko uingereza
     
  6. k

    kassamali JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama hautakuwa na haraka hadi july mimi nikuchukulie Epson EB-S9 LCD kwa shillingi 900000 just cheki specification zake kwa google kama utaipenda ni pm
     
  7. marandu2010

    marandu2010 JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 1,050
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    sina haraka sana mkuu,ninatafuta info zitakazonisaidia baadaye kidogo,nitakapokuwa tayari nitakujulisha mkuu,asante sana
     
Loading...