Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya Mkate Zimbabwe

Discussion in 'Jamii Photos' started by LeopoldByongje, Feb 8, 2011.

  1. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    28635_131669936849880_100000206224598_361023_3604339_s.jpg
    Mtoto akiwa na Maburungutu ya Zim Dola akienda dukani kununua Mkate mjini Harare
     
  2. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nasi hatuna muda mrefu tutakuwa kama wao, unakodi bajaji kubebea pesa za kwenda saluni kunyoa kwa wakaka au kuset nywelw kwa madada
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We are also on the way!!:twitch:
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hayo ni mambo ya kawaida sana hasa kwa nchi zetu za kiafrika ambazo zina migogoro ya kutaka madaraka kwa lazima bila kujali wananchi wanateseka kiasi gani.Hapo inawezekana kabisa anaweza kwenda na pesa hizo na mkate wenyewe asiupate.
     
Loading...