Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya matank ya kuhifadhia maji lt 2000 au 3000

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Bhbm, Mar 21, 2012.

  1. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Wakuu naomba kujuzwa bei ya matank ya kuhifadhia miji ya lita 2000 au 3000, simtank au polytank kama sijakosea. Natanguliza shukurani wakuu.
     
  2. y

    ymalago Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    shlingi laki 3.3 kwa lita 2000,na laki 4.5 kwa 3000lts
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama utahitaji ya 'dili' kwa bei chee ni'PM (Kama ni mkazi wa Dar)
     
  4. n

    naivasha Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dili au ya wizi? Haya ya dili ndo ya bei gani? sema bei usigope
     
  5. B

    Ba Brio Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndibalema, mi nataka la lita elfu kumi. sema bei ya dili ngapi?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Ya litre 10,000 unauza kwa dili bei gani?
     
  7. Ngorunde

    Ngorunde JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2006
    Messages: 810
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Wa-tz kwa mambo ya wizi..! Watu wakisikia neno dili masikio yanawasha, hata kama tofauti ya bei ni sh. 50. Ila hapo ndio mahali CCM imetufikisha.
     
Loading...