Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya mafuta ya taa TZS 1,750

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 15, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    This is shocking jana nimekuta bei ya mafuta ya taa ni TZS 1,750 yaani karibia kabisa na bei ya Petrol na Diesel (TZS 1950) kweli maisha bora kwa kila Mtanzania
     
  2. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    poleni sana tatizo ni bei kwenye soko la dunia zimepanda sana yaani hata wamarekani wameambiwa waanze kubana matumizi sasa hv kweli dunia hii sijui inekwenda wapi kwa sasa maisha yanazidi tu kua magumu!
     
  3. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    nilimsikia Jan Makamba anadai the reason for uchakachuaji kuwa sugu ni bei ya mafuta ya taa kuwa chini ivo wafanya biashara wana take advantage of that so by raising it to almost sawa na petrol ile hamu ya kuchakachua itapungua sana na wamefanya ivo kutokana na kutokuwa na matumizi makubwa ya mafuta ya taa compare na petrol so basically wameona wengi wape meaning kilio kikubwa kipo wapi...to me is a good move ila wangefanya utafiti wa kutosha katika kupanga bei mpya...
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Bora huko ni bei hiyo, huku kwetu ni 2,000/-
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    BP mwenge 2050, Total M.city 2020

    yaani maisha mdundo
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    hapo ndio mafuta ya taa hayana kodi. Je wakiongeza itakuwaje kwa wale wa kule kwetu Nzega
     
  7. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanataka kuua watanzania hao sio wa2 wema maisha ovyo kwa watanzania
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Wana nia ya kutunyonga na bado tutajuta kuzaliwa watanzania
     
Loading...