Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya Mafuta ya petrol/diesel vipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saharavoice, Jul 1, 2011.

  1. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Leo ni tarehe moja ambayo serikali iliahidi mafuta yatashuka bei, asubuhi nimepitia petrol station moja, nikaona bei ni ile ile (juu) vipi wadau huko mnakopita bei zimeshuka? au ndo usanii unaendelea?
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,849
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Bado wanajipanga haikuwa kwenye plan yao ila wamelazimishwa na hali halisi.
     
  3. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    miaka miwili mitatu iliyopita walitoa VAT kwenye bei za mafuta. hakukuwa na badiliko lolote kwenye bei ya kwenye pump. sitegemei kuwa na badiliko lolote la maana kwa bei. kumbuka pia shilingi yetu inashuka thamani kila kukicha na mafuta yanaagizwa kwa dola. soon tutasikia kodi zimeshuka ila sh imeshuka thamani na bei za mafuta zinapanda! hii ndo Bongo! Badala ya kusubiria mafuta yashuke, piga bongo jinsi ya ku-survive na ku-prosper ktk hali hii hii. ukitegemea vinginevyo, mdau imekula kwako!
     
Loading...