Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya mafuta mafuta kasulu!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Nov 9, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kama kawaida yangu leo nimeendelea na mihangaiko yangu ya kila siku lakini ilipofika jioni nikapata taarifa ya uhakika kwamba bei ya petrol kasulu sasa ni shilingi 6000 kwa lita lakini ya diesel bado iko chini kidogo. Swali kwa wadau hii inasababishwa na nini? Mbona juzi juzi mamlaka husika zimekanusha juu ya tetesi za uhaba wa mafuta? Nawasilisha hoja.
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmmmh????

    Huko mbali mkuu ni vigumu kuamini otherwise piga picha "kibao" chenye costs then tuwekee hapa!

    Mwanza leo ilikua 1810/=
     
Loading...