Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya mafuta Kenya yashuka

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by rushanju, Jan 14, 2012.

  1. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Wakuu... Nimeangalia taarifa ya habari ya KBC sasa hivi na habari kuu ilikuwa ni kuhusu bei ya mafuta ya petrol kushuka. Kwa mujibu wa kitengo cha udhibiti wa nishati (kawi) bei ya pertol imeshuka kwa sh saba za kenya na bei mpya itakuwa ni sh 108. Hii ni kutokana na kushuka kwa nishati hiyo katika soko la dunia. Bei hiyo itatumika hadi tarehe 15 mwezi ujao. Wakuu sijuhi Exchange rate ya sasa imesimama wapi yaani kati ya Tsh na Kshs.

    Nawasilisha

    SOURCE: KBC. Taarifa ya habari saa moja
     
  2. G

    Greard Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We acha tu. Wenzetu hawa wako mbali sana na sio mafuta tu bali pia umeme pia wameshusha. Mkuu ha mie ekisichenji sijui ikoje sasa. ngoja wataalam watujuze
     
  3. M

    Mbuli Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mkuu ni pefrol tu au na mafuta mengine, eg dezel ya taa nk. Mi mtumba wangu unatumia dixel afu niko mpakani kabisa.
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 457
    Trophy Points: 180
    Yameshuka yote isipokua mie nimeangalia pale panaponihusu tu maana nami mkweche wangu watumia petrl yakhe
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Imepungua kwa Tzs 127. . .
    Na hiyo 108 ni sawa na 1955 Tzs

    Kwahiyo inabidi muangalie kiasi hicho kinachouzwa kwa Kes 108 (1955 Tzs) huko Kenya kinauzwa kwa bei gani bongo ili kujua tofauti iliyopo baada ya wao kupunguziwa bei.
     
  6. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,754
    Likes Received: 1,192
    Trophy Points: 280
    Bei 108 siyo 180.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    My bad. . . .
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mnaona hapo wenzetu walivyo makini?
    Wanajua bei mpya inadumu kwa muda fulani ambao wanaamini akiba yao ndo itakuwa imeisha kabla ya kuanza kutumia mpya na bei mpya,ila kwa sisi ungekuta bei inapanda leo then baada ya siku 4 imebadilika hata km bado bidhaa maghalani hazijaisha.
     
  9. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,994
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Mh! Jana nilitizama on tv Pump ilisomeka ksh 111.9 sikujua kama ni Diesel au Petrol nikazidisha kwa 18 nikaona kama wanauziwa kwa tsh 2014.2
     
Loading...