Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya mafuta kasulu leo!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mu-sir, Nov 9, 2010.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kama kawaida yangu leo nimeendelea na mihangaiko yangu ya kila siku lakini ilipofika jioni nikapata taarifa ya uhakika kwamba bei ya petrol kasulu sasa ni shilingi 6000 kwa lita lakini ya diesel bado iko chini kidogo. Swali kwa wadau hii inasababishwa na nini? Mbona juzi juzi mamlaka husika zimekanusha juu ya tetesi za uhaba wa mafuta? Nawasilisha hoja.
     
  2. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    na bado...huko si ndo dubai?
     
  3. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hii ni hatari, yaani $ 4 kwa lita!!! Mbaya zaidi ni kwamba tutakuwa na lame duck government kwa miaka 5 ijayo. Uchanguzi ndo umeisha - hawana cha kupoteza.
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    We are finished my friends. Lets plan for the next prezidaa after this top fisadi..! Inanikera sana.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Once again inchi iko under autopilot for another five years
     
  6. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kasulu komaeni, matunda yanakuja soon, km adabu kwa CCM tumeona, wataenda kufikiria vizuri kwaani hawakutegemea km Kasulu majimbo mawili yangechukuliwa na NCCR japo hata jimbo la magharibi wamechakachua kwa tofauti ya kura 4. ukiona kobe kainama jua anatunga sheria. Pole Nzansugwanko NCCR uliijenga mwenyewe Kasulu ukaisaliti sasa wamekutia adabu. dhambi mbaya adhabu yake hapahapa duniani.
     
  7. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    I like this one. angalao Autopilot huku hali ya hewa ikiwa shwari, hakuna storm wala nini. tatizo ni kwamba, Mkwere hajui lolote, so, ni bora aendelee na ziara za kubembea kuliko kugusa usukani.
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180

    nahisi unatania 6000!!!!!???? au mi naona vibaya?
    anyway hii nchi itacollapse muda sio mrefu, jana nilisikia watu wa mamlaka husika wakisema kuna tatizo kwenye upakuaji wa mafuta bandarini sasa sijajua hilo tatizo litaisha lini
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    6,000/- per litre?? au 1,600??
    Am I dreaming??
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    No ndibalema UNAOTA
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    6000???????????????????????????????????????:nono::nono::nono::nono:
     
  12. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh unauhakika na hilo ndugu yangu au ni uzushi? Kama kweli basi kweli kigoma sio Tanzania.
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    nimecheka mpaka Mbavu zinauma, yaani hapo JK aliahidi kuwa hiyo itakuwa Dubai ya Africa, kweli ngoja wasubiri waone hiyo Dubai huo ni mwanzo tu
     
  14. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    jamani hilo lina wezekana
    tujiulize mafuta yanafikaje kasulu ikiwa bandari iko dar???. kama treni haziendi kigoma??? kasulu hakuna watumiaji wengi, sasa fixed gharama ya kufikisha mafuta huko lazima ni juu . ukichangia na uhaba wa mafuta basi ni rahisi mtu kuuza mafuta bei hiyo. kuna wakati miaka 3 iliyopita pale mtwara waliuza mafuta lita sh3000. Tuombe Mungu tu
     
  15. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    NI KWELI KABLA YA UCHAGUZI KIGOMA BEI ELEKEZI YA EWURA ILIKUA sh 2100 per litre.HATA HAPA DAR VITUO VINGI HAVINA PETROL!CEMENT NAYO SONGEA sh 20 000.ndio dubai inavyokua
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mu-SA; kama upo Kasulu nenda kituo chochote cha mafuta chomoa Nokia yako piga picha PUMP Price na itume hapa - Niamini I will make a thorough follow-up! Inawezekana wanawachukulia watani zangu for a ride (NCCR Seat 3, CHADEMA Seat 1)!
     
  17. C

    Consultant JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,968
    Likes Received: 819
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kufanya kazi kule mwaka 2005-2006 na nakumbuka tulikuwa tunanunua kwa 2000/= per litre! Naona ''inflation'' inazidi kupanda tu..na bado!
     
  18. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kama bei ndo hiyo nchi za jirani bei gani? hakuna uwezekano wa kununua huko? hapo kaka nauli itake isitake lazima ipande, maisha lazima yawe juu. kwa kuwa wafanya biashara wana tabia ya kufidia kwenye bidhaa zao.
     
  19. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Unbelievable. Proof please.
     
  20. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yaani mimi mwenyewe siamini? Tshs. 6,000? Hapan labda 2600 hivi. Na kweli huko ni mwisho wa reli. Mhhh!
     
Loading...