Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya madawa ya kulevya yaacha maswali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Jun 1, 2011.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Serikali inapata wapi bei za madawa ya kulevya kama bangi na cocaine hadi kuutangazia umma kuwa madawa yaliyokamatwa yana thamani fulani? Li wapi soko la madawa ya kulevya hadi bei ya soko kupatikana? Kutaja thamani si kuwavutia wengine kujihusisha na biashara hiyo haramu?
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    Hilo nalo nenooo!!!
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Kwani haujui wakuu wa nchi ndio wadau wakubwa wa biashara hii,..............
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    Thats correct!!!!!
     
  5. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    wote ni haohao, ukitaka kujua tabia ya X mwangalie rafiki yake let say Y. wote ni wateja wa unga tu
     
  6. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kiukweli hilo la kutangaza thamani ya madawa SI SAWA,.Hivyo tunakuomba ewe mh Pinda waamuru hao police wako waache mara moja,mana ni kama wanamwagil petrol kwenye moto
     
  7. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    muulizen Idd Azzan
     
  8. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Serikali yenyewe si inakula unga kwa hiyo inajua bei maana na yenyewe ni mteja wa drug!
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    Jf bwana kweli u dare to talk openly
     
  10. H

    Hiphop addict New Member

    #10
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeelewa sasa
     
  11. Kamtori

    Kamtori Member

    #11
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    AJUA SASA AU.........:mod::mod:
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Ngoja niangalie profile yako maan naona wewe you are atrue greatthinker.
     
  13. H

    Hiphop addict New Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini labda wanawauliza watuumiwa walio kamatwa juu ya gharama za mzigo walio kamatwa nao? Nafikiri ndio source ya information ila si nzuri kutangaza.
     
  14. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Kikwete anaendeleza ngonjera ya madawa ya kulevya.Kinachowavutia waandamwa wote ni bei tu ya madawa hayo....hakuna cha zaidi.Ooooh,haya yana thamani ya milioni 12,oooh haya milioni 56.Kamishna Nzowa please hide the 'bei'..........you kill people.
     
  15. k

    kibugwa New Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani hayo madawa yanalimwa hapa, au yanatolewa nje ya nchi, na wanaoleta wanajulikana na bei wanapanga na wanunuaji, yani kama mkate vile dukani, leo mia tano kesho buku,yani na wauzaji wapo tunakaa nao mitaani mwetu.so serikali kutaja bei,wanaona sawa kwasababu wawekezaji wa madawa na wenyewe wapo kwenye biashara huria.ila bei za kama ununuzi wa dowans,hazitajwi bei,ili nasisi tujue na tujitutumue tununue dowans nyingine zikiuzwa...................................:shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth::shut-mouth:
     
  16. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Madawa mengine kama bangi yanalimwa hapa....
     
Loading...