Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya kitimoto yashuka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Aug 18, 2010.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    habari njema kwa sisi watumiaji wa ile dawa ya tumbo.....bei yake imepungua hadi kufikia 3900 per Kg... najaribu kufanya sababu zilizopelekea bei kushuka kiasi hicho hasa katika kipindi hiki.
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Watumiaji wengi wako likizo. Period.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    ......na pia idadi ya kitimoto imeongezeka, kwa hiyo kuna competition sokoni.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    kwani ilikuwa shs ngapi?
     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Si unajua tena kuna mfungo? Kaaazi kwelikweli!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ololololo...
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ilikiwa tsh 5000
     
  8. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu you must be craziest man i have ever come across. Post yako imenifurahisha sana, i almost busted my ribs.
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Si kweli. Wanyama wamepungua sana kwa wafugaji kutokana na kuongezeka kwa walaji visiwani. Sababu kuu ya kupanda bei ni kuwa watumiaji wake wakuu wamekwenda kwa Ramadhani, ni kipindi cha wale wenye cash pungufu kuenjoy maana jamaa wakitoka huko kwa Ramadhani watakuwa na usongo sana na ni lazima bei itafika tsh 6000.
     
  10. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,577
    Likes Received: 1,819
    Trophy Points: 280
    Sababu zipo wazi............
    1. Demand imeshuka........
    2. Walaji walioruhusiwa na imani zao huwa wanakula kidogo sana............ walaji wakubwa kisirisiri........huwa wanaikamata kwa kiasi kikubwa mno............... hivyo kupungua kwao you must imediately see yhe gap.
    3. Supply ya hiyo kitu imeshuka ili kumarch "current users"............. kama huamini ngoja siku ya Eid uone the opposite of it.........
    4. Hiyo kitu kwa sasa inauzwa sana kwenye mitaa iliyojificha.......maana bale bandugu huwa hawapendi kuonekana wala kuitwa majina yao halisi maeneno hayo............ Ndiyo maana huku kuliko wazi bei inashuka.....HASA BAADA YA SAA KUMI NA MBILI NA NUSU YA JIONI YA KILA SIKU YA MWEZI "MTUKUTU"


    3.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sababu si ndio hiyo hiyo iko wazi bwana wewe unataka kujua nini zaidi :becky:
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,472
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Majambazi na vibaka pia wamepungua. What a coincedence!!
     
  13. R

    Ramos JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi imeniboa maana hapa pale kitimoto centre nilipokuwa napata mifupa ya mbwa siku hizi sipati. Kisa... wateja hamna, mifupa imepungua hivyo yote anachukua mama mwenye kijiwe...
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ramosan
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Njoo kigogo mabuchani 3500 wacha huko kg 3900 ......sasa na wale wa nyumba za wageni wanaolalamika sijui tutawasaidiaje??anyway naamini watavumilia pia
     
  16. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    hahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa..........kaaaazi kweeeeeli
     
  17. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    naamini malaria sugu lazima atakuwa na cha kusema ikiwemo kutusaidia majibu hapa jamvini....................uko wapi malaria jamani????
     
  18. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    wavuta bangi na wapiga debe pia kweupeeeeeee..............wamefunga?????
     
  19. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    mmh huyu anailia daku usiku unahisi ataonekana hapa??
     
  20. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    MS tunakufahamu mara nyingi jioni huwa tunapata hii kitu na wewe pale B BAR SINZA ila na kama siku tano hivi sijakuona unaipata wapi ndugu, JJ au?
     
Loading...