Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya kahawa mwaka huu,,

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jitihada, Sep 3, 2012.

  1. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari waungwana,,

    Kwa ajuae bei ya kahawa kwa kilo mwaka huu naomba anijuze, Natanguliza shukrani.
     
Loading...