Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

bei ya hotel ya LUXURY mbezi

Discussion in 'Matangazo madogo' started by emilwayne, Mar 8, 2012.

  1. emilwayne

    emilwayne JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaejuwa bei ya chumba pale luxury ambayo ipo mbezi njia ya kuenda goba
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    pia anayejua guest,hotel ya bei rahisi maeneo ya mbezi beach,tank bovu aweke hapa kuna mtu anaumwa anahitaji tiba
     
  3. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huna lolote, uzinzi unakusumbua.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Tiba gani hiyo inayopatikana Guest???
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    :redface: ey na mm namgonjwa pande za goig au tangi bovu xow i need a cheap hotel for two days
     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka Emilwayne umeshauza Rambo lako? Sasa mkuu mahera yote hayo uliyonayo kuna ulazima wa kuuliza bei ya hoteli?...si unazama tu!
     
Loading...