Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya hisa za DCB yazidi Kwenda Juu (Now Trading at Tsh. 600 for each share)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by M-pesa, Sep 15, 2011.

  1. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwenye kunfahamu naomba anifahamishe, sababu gani zimesababisha kupanda kwa ghafla kwa bei za hisa za benki ya DCB.

    Mwezi january 2010 zilikuwa zinatrade kwa Tshs. 240 lakini ghafla mwezi huu wa 9 zimepaa hadi Tshs. 600.
    Je, hii inatokana na investors confidence?
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    DCB inakua kwa kasi na imepata faida nzuri kwa mwaka 2010/2011 hivyo kutokana na giwio zuri walilotoa hisa zao zinazidi kua na mvuto
     
  3. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante kaka kwa maelezo mazuri! Nasubiri watu waanze kutafuta fedha za christmass ili nami niongeze portfolio yangu.
     
  4. O

    Old Member (Retired) JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2015
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3,453
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    vipi maendeleo?
     
Loading...