Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya empty container 20 feet

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Parachichi, Jul 19, 2011.

  1. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wakuu polen na majukumu!nilikua nataka kufahamu hivi empty container 20 ft ni kias gani?na yanapatikanwa wapi?nawasilisha!
     
  2. araway

    araway JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    niliuliza majuzi nikaambiwa ni dola 2500 kwa 20ft na 40 ni usd 3000 haya yapo kwenye hali nzuri kama mapya. morogoro.
     
  3. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,063
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Mie ningependa kununua kwa bei poa na hata kama ni la wizi wee ni PM ili tupange kufanikisha dili
     
  4. Muzii

    Muzii Senior Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Hata la wizi tena!!!! au wewe ndio umeibiwa unalitafuta container JF
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nenda bandarini yapo mengi tu
     
  6. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hebu ongea kwa shilingi aisee, acha utumwa
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,585
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Makontena yana Issue... hakikisha unanunua kwenye Source za kuaminika kwani wengi wamelizwa M2 anakuuzia kisha anakuchoma kwa Police... KUWENI MAKINI!!!
     
  8. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    EEeh haya madudu yanaibiwa sana!kuna jamaa alinunua baada ya mda mwenyewe kalifuata na polis kalichukua kiulainii!!!Alikua ameliandika jina lake kwa ndani ya plywood,walipolitoa wakakuta jina lake n anamba simu,wakalibeba kiulain+i!!
     
  9. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni pm mkuu upo nch gani?ila tuna 40ft kwa .....$2130 tu ( Mumbai )
     
  10. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mumbai kaka!mbali huko,sie tupo dar tanzania east africa ya mashariki!
     
Loading...