Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya Diesel chini, Nauli bado palepale

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkimbizi, Nov 28, 2008.

  1. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2008
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jamii wenzangu najiuliza, BEI YA MAFUTA IMESHUKA, NAULI VIPI?
     
  2. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,717
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Nauli kama kawa iko pale pale.., hii ni bongo mkuu. Habari ndio hiyo.
     
  3. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Ssa hivi serikali iko kwenye road licence, income tax, insurance nafikiri bado kuangalia mustakabali wa mafuta kushuka bei. Ni awamu kwa awamu ngazi kwa ngazi. Don't you know that our Government is a government of precedent. Ufisadi kwanza then mafuta baadae. Hata huzima moto baada ya nyumba kuungua yote na hivyo kupoteza hata mafuta ya gari ya fire brigade
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2008
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi bei ya sasa diesel ni shilingi ngapi? I wonder kama punguzo la bei ya mafuta duniani linalingana na punguzo la bei ya diesel
     
Loading...