Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya dhahabu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by cheusimangala, Dec 2, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wapendwa naomba kwa anayejua anijulishe bei ya gold kwa gram!
    Namaanisha bei ya jumla kwa raw gold kutoka machimboni!
    thanks in advance!
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
  3. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mie pia napenda kujua
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    hapa ni sawa kabisa ila kama unataka ya machimboni ni makubaliano yako na mchimbaji holela.
     
  5. K

    King kingo JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Bei huwa ni makubaliano tu lakini kwa sasa inaweza kuwa kati ya Tsh 55,000 au zaidi
     
  6. n

    ngoko JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nawashukuru wote mlojaribu kusaidia!
     
Loading...