Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya dhahabu imepanda kwa 30% kwenye soko la dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Aug 23, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    Bei ya dhahabu imepanda katika soko la dunia leo na kuwa dola 1900 kwa tola moja ya wakia ikiwa ni ongezeko la asilimia 35 tangu mwanzoni mwa mwaka huu. wataalamu wanasema kuwa itapanda hadi kufikia dola 2000 kwa tola moja hadi kufikia mwishoni mwa mwaka huu
    my take:Tanzania inafaidika? kivipi?
    source/:DW
     
  2. saliel

    saliel Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thankx for your comment. we need people like you in leadership.
    sasa waulize wanohusika katika kusimamia mapapo migodini uone utakacho jibiwa.
     
Loading...