Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei Ya Alizeti Singida

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by lila, Aug 16, 2012.

  1. l

    lila Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hbr pple,

    Naulizia msimu wa kuvuna alizeti Singida ni kipindi gani na bei hua kiasi gani na kwa kipimo kipi tafadhali....Kwa mwana Jf anaeishi Singida plz anitafute kwa msaada zaid.
     
  2. M

    Masayi77 Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msimu unaanza mwezi may na kuemdelea bei ni tsh 11000 kwa lita tano bei ya jumla,je umepata soko la bei gani?
     
  3. l

    lila Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nope,bado naulizia,upo singida?
     
  4. t

    truckdriver JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 411
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    shs 13,000, kama gallon(5lts) lako ni shs 12,000
     
  5. M

    Mbepo yamba JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 443
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Hii ni bei ya lita ngapi? Galon la lita tano au 20?
     
  6. t

    truckdriver JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 411
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    Galon ya lita tano
     
Loading...