Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya alizeti Singida

Discussion in 'Matangazo madogo' started by lila, Aug 16, 2012.

  1. l

    lila Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hbr pple,

    Naulizia msimu wa kuvuna alizeti Singida ni kipindi gani na bei hua kiasi gani na kwa kipimo kipi tafadhali....Kwa mwana Jf anaeishi Singida plz anitafute kwa msaada zaid.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,106
    Likes Received: 3,653
    Trophy Points: 280
    Nini unataka kufanya.
     
Loading...