Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei palepale despite marekebisho kwenye bajeti

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makame, Jul 13, 2011.

  1. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Hebu niwaulizeni enyi wana Siasa, wasimamizi wa fedha (finance management specialists), wadau wa kodi na walaji - Hivi inatia akili kweli kusikia Serikali ikitangaza mabadiliko, kama ya punguzo la kodi, misamaha ya kodi, ondoleo la kodi kwenye baadhi ya bidhaa, then bei za hizo vitu zikipaa kwa kisingizio cha exchange rate na inflation[/h]
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Ubwege wetu na ukimya wetu ndio unaotutesa.
    Tunaona bei za mafuta zinapanda licha ya kuondolewa kwa kodi nyingi, lakini bado tumekaa kimya.
    Tuamke na tuingie mtaani kwa maandamano ya kushinikiza kushuka kwa bei ya mafuta.
    Ewura imekufa na kamwe haina msaada kwa mlala hoi, ipo kwa ajili ya kuwaneeemesha wafanyabiashara wa mafuta, wahindi na waarabu
     
  3. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ukisikia serikali legelege ndio hii ya JK. Inafanya maamuzi haiwezi ku-enforce...
     
Loading...