Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei gani kurusha tangazo radioni?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mtanzania haswa, Jan 6, 2012.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Habari wana JF....
    Ninataka kujua bei za kurusha tangazo redioni. radio mfano RFA, CLOUDS FM, TIMES FM, MAGIC etc.
     
  2. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    vp hakuna mwenye ufahamu wa hilo
     
  3. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tanga hutegemea na urefu wake I mean la dakika au sekunde ngapi, na unataka lirushwe mara ngapi na wakati wa kipindi gani, vitu hivi ndio hu determine bei ya tangazo. Ila ukienda watakupa na price list yao
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    karibu na huku mkuu
    GSHAYO
     
Loading...