Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Behind the scene-El apata 'ngeu' huko arumeru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Apr 4, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa yapata majira ya saa sita usiku wa kuamkia tarehe 2/4/2012 maeneo ya mamlaka ya mji mdogo wa usa river, mvua inanyesha huku vijana wakiimba nyimbo ya msiba maarufu kama ''parapanda litalia''
    ikiwa ni sehemu ya kupeana hamasa na ujasiri wa kusubiri matokeo ya uchaguzi mdogo jimboni arumeru.

    hapa ndipo taharuki ilipoanza,vijana wakaanza kusukumwa huku na huko kupisha njia EL apite.

    Kutahamaki!! vijana wakaanza kushambulia gari la EL.
    EL akadondosha handgun yake,gari lake likavunjwa kioo cha nyuma na yeye kupata majeraha-ngeu.
    Polisi wakaanza kurusha risasi za moto,mabomu ya machozi na kutembeza virungu na hatimaye kufanikiwa kumtorosha.

    Shuhuda wa habari hii anauguza mguu wake uliopigwa bomu la machozi na kumuacha uchi kama alivyozaliwa.

    My Take:viongozi msipende kuwaprovoke vijana wasio na ajira!wanaweza kuwadhuru!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, hata hivyo ni tetesi, wacha tusubiri habari za uhakika.
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Habari haijakaa vizuri kuweza kuaminika

    Kumpiga mawe Lowassa sio habari ndogo na sidhani kama ingepita kirahisi na kisha kuibuka kama tetesi
     
  4. wwww

    wwww JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Kwanini wasimmalizie kabisa jambazi mkubwa huyu?
     
  5. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,630
    Likes Received: 984
    Trophy Points: 280
    Mbona habari hii haina mshiko?
    Ilitokea lini?
    Sehemu gani?
    Kuna waliokamatwa?
    Mbona hakuna taarifa ya polisi?
    Hao vijana walichokozwa vipi?
    Kazi kwako mtoa habari
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hata mimi imenipa tabu kuiamini.kwa wale walio karibu naye wanaweza kuthibitisha.
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu bado hujaelewea kabisa.
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu ilitokea usa eneo la kutangazia matokeo.vijana walipojua ni EL walitaka'' kumuharibia'' pale pale
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kama uko arusha unaweza kuisikia kila unapopita!ulitaka TBC watangaze ndio uamini?
     
  10. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Its true, Kwani lowassa ni nani nchi hii?
     
  11. B

    Buto JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It's true kwamba vijana walishusha vioo vya gar yake kama movie flan hivi
     
  12. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    kuna mambo mengi sana yaliyotokea na hayajaibuka hapa,,,,kwa mfano Chitanda alikamatwa na sanduku la kura feki likachomwa moto on the sport na vijana waliokuwa wanalinda kura.
     
  13. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #13
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mabwaku!
     
  14. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Hata RCO alichezea kichapo hajasema
     
  15. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #15
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kwani hamna aliyeweza kufotoa? Hiyo habari ya kupigwa gari hata ITV waliirusha siku ya uchaguzi but walisema gari ya polisi
     
  16. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #16
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    mbona mmchelewesha kuzimwaga?
     
  17. n

    nyabwai Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani Ni kweli kabisa gari yake ilipigwa mawe usiku ule akienda kumtetea mkwe. Ole medeye almanusura fimbo impate akakimbili choo cha shule
     
  18. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sio lowasa tu alipata kichapo usiku ule wa tar 1-2....wapo rco.chitanda,malisa
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hazijachelewa kwa kuwa ngeu itachukua muda kupona.
     
  20. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi habari si mpya habari zinasema vijana walilizuia gari la lowasa wakitaka kujua limebeba nini ndipo dereva wake akatoka na bastola na kupiga risasi juu na vurugu zikaanza vijana wakarusha mawe kulishambulia gari la mhe. askari wakajibu kwa mabomu ya machozi.
     
Loading...